Nasikia kuna ajali imetokea


K

KASIANI

Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
14
Likes
1
Points
0
K

KASIANI

Member
Joined Jul 9, 2011
14 1 0
Jamani kwa taarifa zisizo rasmi nimesikia basi la NBS limepata ajali maeneo ya Igunga/Nzega kama kuna mtu mwenye taarifa zaid naomba atujuze.
 
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,817
Likes
90
Points
145
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,817 90 145
Saa hizi ndo unauliza hii habari?
Nenda jukwaa la habari mchanganyiko utakuta hio taarifa
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,416