nashindwa kutoa pesa kwnye akaunti yangu ya crdb

nashindwa kutoa pesa kwnye akaunti yangu ya crdb

danmarc

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Posts
575
Reaction score
146
Ni siku kadhaa sasa najaribu kutoa kiasi cha pesa kutoka akaunti yangu ya crdb bila mafanikio nimejaribu kutoa kupitia mpesa na fahari huduma kupitia simbanking bila mafanikio ,ninafika had kwny hatua ya mwisho ya kuthibitisha muhamala lakn sipat ujumbe wowote wa kutoka crdb au mpesa kwamba muhamala umekamilika na nikichek salio ninakuta lilelile halijakatwa sasa waliowah patwa na tatizo kama hili ninaomba wanifahamishe chanzo ni nini maana Nina shida na hzo pesa na kwa sasa Niko mbali na ofisi za crdb .ninawasilisha
 
Na mm pia nina tatzo hili kama siku 4 sasa, nilienda wakaniambia eti network chukulia ndani dirishani duuh!!

Bongo unaweza kufa, huku unajiona na una hela yako.
 
Na mm pia nina tatzo hili kama siku 4 sasa, nilienda wakaniambia eti network chukulia ndani dirishani duuh!!

Bongo unaweza kufa, huku unajiona na una hela yako.
Kwa hyo dirishan ilikubal bila shida sio?
 
Sitasahau ilinitokea tarehe 26 mwezi Jana... Kwa siku mbili nilifanya miamala si chin ya 20 lakin Salio haliongezeki upande Wa tigo Pesa nilipokuwa nahamishia fedha... Nilikuwa sina hata sent..


Siku ya tatu miamala yote 20 ilikuja zaidi ya laki 3 wakati Mimi nilikuwa nataka 50,000 tu... Nilienda moja kwa moja kufungua akaunt nmb
 
Sitasahau ilinitokea tarehe 26 mwezi Jana... Kwa siku mbili nilifanya miamala si chin ya 20 lakin Salio haliongezeki upande Wa tigo Pesa nilipokuwa nahamishia fedha... Nilikuwa sina hata sent..


Siku ya tatu miamala yote 20 ilikuja zaidi ya laki 3 wakati Mimi nilikuwa nataka 50,000 tu... Nilienda moja kwa moja kufungua akaunt nmb
Mkuu kubadili mganga sio ndio mwisho wa ugonjwa muhimu liwepo kichwani mwako kuwa kwa tanzania haya mambo ya network bado sana
 
Back
Top Bottom