Nashindwa kumuelewa Dr. Benson Bana

Nashindwa kumuelewa Dr. Benson Bana

Wakati wa dr jk alisifia lakini Dr Magufuli ameonesha kuwa ilikuwa serikali dhaifu na sasa kwa dr Magufuli dr Bana anasifia.

Je nini msimamo wake na nini mtazamo wake thabiti ktk uchambuzi wake? Je ni Itukadi inambana?

Learn to be positive! Unakuwa kama akina Msigwa na Chadema yao!
 
Bana anaishi kinafiki.Alipiga ramli JK amteuwe akamkaushi.Sasa anahamishia ramli zake kwa JP
Posse kapewa shavu yeye kabaki na unafiki wake na atashika chaki mpaka siku ya hukumu

Bana ni mchumia tumbo. Ukimfuatilia vizuri utagundua kuwa hata kupewa PhD ilikuwa ni makosa. Jamaa ni kilaza ile mbaya.
 
Ndio alikuwa mshauri wa JK au aliandika tu kama academician?
 
Huyu Dr. Bana ukimsikiliza unaona kama vile ziliwahi kuvurugika kidogo siku za nyuma. Yaani haeleweki anataka nini
 
Hakuna wasomi wanaodhalilisha udsm kama bansen bana na dk fransis michael
 
Hakuna wasomi wanaodhalilisha udsm kama bansen bana na dk fransis michael

Rasilimali ya wasomi kwa taifa hili huwa naifananisha na rasilimali ya madini,hivi vitu viwili bado havijawahi kulisaidia hili taifa hata kidogo,wasomi uchwara wa taifa hili wakishapata nafasi serikalini basi utawasikia kila siku kuisifu kwa madudu yake nadhani kuna haja ya kureview na kuwavua hizi awards hasa profs and Phd holders wengi ni mizigo.
 
Dr Francis yeye misifa ya hovyo na kujitia ujuaji kumbe hakuna kitu. Alijisifu sana kuwa kwenye bodi ya TPA angalau Magufuli amemtumbulia mbali. Anapaswa kunyofolewa tena kwenye bodi ya mfuko wa fidia kwa wafanyakazi.
 
Back
Top Bottom