Nashindwa kuielewa hali hii, msaada wenu

becknature

becknature

Senior Member
Joined
Mar 9, 2017
Messages
148
Points
225
becknature

becknature

Senior Member
Joined Mar 9, 2017
148 225
Wakuu, kuna hali fulani hivi huwa nashindwa kuielewa kabisa yaani mara nyingi nikiwa kwenye mizunguko au naelekea mahali ambapo nafanya vitu vyangu, huwa nakutana na watu au mtu karibia kila siku katika muktadha mbali mbali, yani huwa nashangaa mtu huyo huyo kila siku namuona, mpaka nahisi huyo mtu anaweza hisi namfuatilia flani, kwamfano;

1. Unaweza kuwa unaingia mgahawani ukashangaa yeye ndyo anatoka au yupo ndani ,
2. Unaenda dukani kununua vocha ukashangaa na yeye yupo dukani ananunua kitu au ndyo anaondoka,
3. Unashangaa tu hata upo zako umetulia sehemu unamuona anapita na anakucheki,
4. Unapanda daladala unashangaa yeye ndio anashuka au yupo ndani,
5. Au upo zako misele ya mbali unatembea unamuona tena huyu hapa na hujui alipo tokea,

Yani inafika kipindi unaamua tu kumpa salamu huyo mtu mana mnakua mnaonana kamavile mnafahamina au mnafanya kazi sehem moja wakati hamfahamiani kabisa.

Kusema ukweli hii hali inatokea toka mda sana na sio kwa mtu mmoja, kuna kipindi inakwama alafu anatokea mtu mwingine tena inakua hvyo hivyo, kama kuna mtu anafahamu au uelewa kuhusu hii kitu nifahamishe au amna shida ni kwamba tu ratiba zinafanana,nakaribisha mawazo yenu.
 
mbaga jr

mbaga jr

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2018
Messages
3,929
Points
2,000
mbaga jr

mbaga jr

JF-Expert Member
Joined May 28, 2018
3,929 2,000
atakuwa jini mahaba huyo
 
Hannah

Hannah

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
3,290
Points
2,000
Hannah

Hannah

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
3,290 2,000
Yawezekana eneo ulilopo mzunguko wa watu ni wale wale kila siku.
Hivo ni lazima muwe mnakutana nyie nyie.
Na wabongo mida yetu ya kwenda lunch inajulikana hivo lazima mkutane.
Pia mida ya kutoka kazini lazima mkutane .
Na siku haujaingia kazini na yeye hajaingia mnakutana mjini mnazunguka zunguka.
Bila shaka hauishi Dar.
 
becknature

becknature

Senior Member
Joined
Mar 9, 2017
Messages
148
Points
225
becknature

becknature

Senior Member
Joined Mar 9, 2017
148 225
Yawezekana eneo ulilopo mzunguko wa watu ni wale wale kila siku.
Hivo ni lazima muwe mnakutana nyie nyie.
Na wabongo mida yetu ya kwenda lunch inajulikana hivo lazima mkutane.
Pia mida ya kutoka kazini lazima mkutane .
Na siku haujaingia kazini na yeye hajaingia mnakutana mjini mnazunguka zunguka.
Bila shaka hauishi Dar.
Unajua nimeliwaza ilo lakini wakati naonana nae yani unashangaa tu huyu apa, au unaweza kua unaangalia ata vitu vingne unamuona yule pale, yani dada sidhani kama mda tunafanana kabisa , sijui kuna force gani
na nipo dar Hannah
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
38,077
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
38,077 2,000
ni ishara huyo mtu kuhusika katika maisha yako
jaribu kumsalimia na kujua shughuli zake
labda una shida kubwa ya kutafuta kiwanja huyo ndo ana kiwanja anauza

au utahitaji msaada wa mwanasheria na huyo anamjua au ndo yeye mwanasheria

sio bahati mbaya..its deep
 
becknature

becknature

Senior Member
Joined
Mar 9, 2017
Messages
148
Points
225
becknature

becknature

Senior Member
Joined Mar 9, 2017
148 225
ni ishara huyo mtu kuhusika katika maisha yako
jaribu kumsalimia na kujua shughuli zake
labda una shida kubwa ya kutafuta kiwanja huyo ndo ana kiwanja anauza

au utahitaji msaada wa mwanasheria na huyo anamjua au ndo yeye mwanasheria

sio bahati mbaya..its deep
aisee kaka umeniambia jambo ambalo lazima nitalifanya na nishwahi kuliwaza yaweza kua kuna nguvu inataka tufahamiane kana kwamba tunaweza kusaidiana kitu.
 
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
3,553
Points
2,000
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
3,553 2,000
This is it,fanyia kazi
aisee kaka umeniambia jambo ambalo lazima nitalifanya na nishwahi kuliwaza yaweza kua kuna nguvu inataka tufahamiane kana kwamba tunaweza kusaidiana kitu.
 
N

ngongoti2000

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2017
Messages
561
Points
500
N

ngongoti2000

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2017
561 500
kila ukimuona mpige ngumi kimbia.....uone kama atarudia huo ujinga
 
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2019
Messages
1,184
Points
2,000
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2019
1,184 2,000
Hio tunaita
""How I met your mother ""
 
mahondaw

mahondaw

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
18,547
Points
2,000
mahondaw

mahondaw

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
18,547 2,000
Mshana Jr pulliizzz muangalizie Huyu kwenye TV yako


Cc Smart911
 

Forum statistics

Threads 1,336,292
Members 512,585
Posts 32,533,664
Top