Nashida na mzani wa kupimia uzito wa binadamu.

Nashida na mzani wa kupimia uzito wa binadamu.

pet geo pet

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2018
Posts
518
Reaction score
815
Wakuu kama kichwa cha habari kisemavyo.naomba mtu au yeyote anaeuza mzani huo.au kama anafaham mtu anauza mzani anipe tarfa.

Pia naomba kujua bei yake hapa hapa ili nijue kama stapigwa hapa mjini(dar).

Karibuni kwa mawazo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nauuza 50000
1547553577751.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom