Nashauri Dkt. Bashiru Ally ateuliwe balozi nje ya nchi

Nashauri Dkt. Bashiru Ally ateuliwe balozi nje ya nchi

jiwe angavu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Posts
22,586
Reaction score
43,645
Shalom.

Kutokana na hali inayoendelea sasa juu ya matamshi ya Dr.Bashiru ambaye alipata kuwa KMK na pia KM CCM taifa kuamua bila unafiki kusema hali halisi na kuuishi kanuni za TANU/CCM za kusema ukweli mtupu na kuukataa unafiki.

Tunajua ccm ya sasa ina allergy na ukweli halisi wa mambo hii nikwa kila awamu viongozi wanapenda mapambio na kusifiwa ndio furaha yao kamwe usijaribu kuanika weakness zao hasa mbele ya kuku wengi.

Tumeona mengi namewatokea hata ambao ni ccm kindaki ndaki pale tu walipojaribu kusema ukweli..yuko wapo Job,yuko wapi Pole n.k.

Kwakuwa Dr.Bashiru ni kiongozi aliyeitumikia hii nchi na kujua mengi sana ya hili Taifa.

Nivyema sana ateuliwe kuwa balozi nje ya nchi ili akalitumikie taifa huko kwa weredi.

#MaendeleoHayanaChama
 
Snitch Bashiru hana faida kwa taifa akimaliza ubunge wa chamwino akalime ndizi kwao.

"Kama huna pesa mfukoni usiulize bei ya bidhaa maana huna pesa ya kulipia"
 
Bashiru.

Mzee wa kutumia dola kubaki madarakani.

Sasa dola inamkandamiza yeye asifurukute.

Asubiri tu mda wake wa ubunge uishe akalime ndizi.

Hana jipya ni miongoni mwa wanafki wa nchi hii wanaoendelea kuiweka CCM madarakani wakipewa ulaji.

Wakitoswa kwenye ulaji wanajifanya wafia nchi.
 
Hapana asiteuliwe kuwa barozi.Bora abaki hapahapa nyumbani ili aweze kuwararua hawa wanaosifia utawala hata vitu ambavyo siyo vya kusifu. Maji ,umeme na hospitali zimekuwa na hali mbaya awamu hii lakini chawa bado wanasifu tu
 
Hana Elimu huyo
Alipata zero form six Then akaingizwa chuo kikuu na kinyondo then akaingia chuo kikuu kuwa Mwalimu wa chuo kikuu
 
Hana Elimu huyo
Alipata zero form six Then akaingizwa chuo kikuu na kinyondo then akaingia chuo kikuu kuwa Mwalimu wa chuo kikuu
Kupata zero form six haimaanishi atashindwa kutambua mambo ya hovyo yafanywayo na hii awamu.maji,umeme na kila kitu kimevurugika haijawahi tokea tangu tupate uhuru
 
Kupata zero form six haimaanishi atashindwa kutambua mambo ya hovyo yafanywayo na hii awamu.maji,umeme na kila kitu kimevurugika haijawahi tokea tangu tupate uhuru
Mwambie hatutaki Maigizo atulie huyo mpuuzi Mwizi mkubwa wa kura
 
Ili iweje apewe ubalozi? Akae hapa hapa arud chuo akafundishe
 
Shalom.

Kutokana na hali inayoendelea sasa juu ya matamshi ya Dr.Bashiru ambaye alipata kuwa KMK na pia KM CCM taifa kuamua bila unafiki kusema hali halisi na kuuishi kanuni za TANU/CCM za kusema ukweli mtupu na kuukataa unafiki.

Tunajua ccm ya sasa ina allergy na ukweli halisi wa mambo hii nikwa kila awamu viongozi wanapenda mapambio na kusifiwa ndio furaha yao kamwe usijaribu kuanika weakness zao hasa mbele ya kuku wengi.

Tumeona mengi namewatokea hata ambao ni ccm kindaki ndaki pale tu walipojaribu kusema ukweli..yuko wapo Job,yuko wapi Pole n.k.

Kwakuwa Dr.Bashiru ni kiongozi aliyeitumikia hii nchi na kujua mengi sana ya hili Taifa.

Nivyema sana ateuliwe kuwa balozi nje ya nchi ili akalitumikie taifa huko kwa weredi.

#MaendeleoHayanaChama
Umetumia kipimo gani kujua kuwa Bashiru anafaa kuwa balozi?
 
Hana Elimu huyo
Alipata zero form six Then akaingizwa chuo kikuu na kinyondo then akaingia chuo kikuu kuwa Mwalimu wa chuo kikuu
Bashiru hana elimu? Senior lecturer UDSM unasema hana elimu? Wewe ni zaidi ya mpumbavu

Humu jf Kuna wajinga na wapumbavu wengi sana sasa hivi
 
Mbegu ya uzalendo imshapandwa na hayo ndio matunda yenyewe.

Akimaliza huyo atakuja mwingine.

Watapewa ubalozi wangapi?

Hapa kinachotakiwa ni kuongoza nchi kwa maslahi ya Taifa na sio ya wachache, basi.
 
Subirini ifike 2024 ndo mtaona moto wa JPM maana hata mabalozi watarudi kuungana na timu Magu kukabiliana na timu Pwani

Kama hawana nguvu ya dola watakuwa ni wachekeshaji wa mfalme tu. Magufuli mwenyewe ukiacha kiburi cha madaraka hakuwa na ushawishi wa kweli kama alivyokuwa anahubiri. Kama angekuwa na ushawishi wa kweli angeheshimu uchaguzi.

Huyo Bashiru anatakiwa avuliwe ubunge kisha akafanye lolote atakalo. Siri anazojua ni za kupora watu ambazo walifanya yeye na Magufuli. Pumbavu zake, hatutaki wazalendo wa matumbo yao.
 
Bashiru hana elimu? Senior lecturer UDSM unasema hana elimu? Wewe ni zaidi ya mpumbavu

Humu jf Kuna wajinga na wapumbavu wengi sana sasa hivi
Kabisa mkuu watu wanaongea tu vitu bila kutafakari kiundani na hayo ndio matokeo yake sasa.
 
Hana Elimu huyo
Alipata zero form six Then akaingizwa chuo kikuu na kinyondo then akaingia chuo kikuu kuwa Mwalimu wa chuo kikuu
Anayeupiga mwingi na elimu ya hapa na pale
 
Back
Top Bottom