Aleleleleeeleeeeeeeeeeeee! Dada huyo!!! Anaolewaaaa! Kwanza nikupongeze kwa kukuza, malezi yamejibu warudishiwa heshima!!!! HAKIKA WASTAILI HONGRA!!!!!
Mi nakushauri kwanza ufanyie kazi hisia, sabubu chochote ukikisema kwa hisia watu watakikubali, ufike keti ulie kidogo, kigugumizi. (Mbinu za public speech)
Pili kabla ya wosia hakikisha kwanza UNAMSHUKURU BINTI YAKO KWA HISIA KALI!!! "Mwanangu kabla ya yote napenda nikushukuru kwa kunirudishia heshima mimi kama mama yako, kwa kujitunza mpaka umempata mwenzio kwenye hii dunia yenye vishawishi vingi. Umepambana mpaka mwisho na kunistiri mzazi wako! ( Kimya cha vikwikwi kidogo na chozi la kizushi)
Tatu mpe wosia mmoja tu wa maana. "Mwangu wewe nimekulea mwenyewe sina shaka lolote na wewe, najua ni binti mzuri, tabia zako nazifahamu ni za kuridhisha, wema na ukarimu uliokuwa nao hapa uende kuuendeleza huko pia, Mshike sana Mungu, lolote likikutatiza au kulifurahia jawabu utalipata kwa biblia!!! (Quote vifungu viwili vitatu) sisi wazazi wako tutakupenda daima!!! baaaaaaaasss
Ukimaliza hapo wapambe fasta fasta na khanga, huku dj akisababisha kitu cha NANI KAMA MAMA cha Boni Mwaitege, mnapiga na picha ya pamoja na mwanao huku mnafuta vichozi vya kishkaji( japo ulimlamba miko ya kutosha alivokuwa akileta za kuleta jikoni! lol!)