Napendwa na mke wa mtu mtarajiwa

Napendwa na mke wa mtu mtarajiwa

Huyo kama unasimu inarekodi audio mrekodina mpige picha au kideo.. usimruhusu kuingia ndani kwako tena.. hakikisha flash haipo asijue unampiga picha.

Ila lazima ufanye hivyo.. then jitumie kwa e-mail zikae huko au cloud.. or mtumie mtu unamuamini awe nazo..

Umekutana na kichaaa huyo hasiyejiheshimu.. huyo mchumba wake kapata bomuuuuuu haswa
 
Huyo kama unasimu inarekodi audio mrekodina mpige picha au kideo.. usimruhusu kuingia ndani kwako tena.. hakikisha flash haipo asijue unampiga picha.

Ila lazima ufanye hivyo.. then jitumie kwa e-mail zikae huko au cloud.. or mtumie mtu unamuamini awe nazo..

Umekutana na kichaaa huyo hasiyejiheshimu.. huyo mchumba wake kapata bomuuuuuu haswa
Nashukuru Dada kwa ushauri. Nitafanya hivyo.
 
kama huyo mwanamke amekosa akili na wewe ufuate ujinga wake.mpaka umekuja JF angalau una upeo kidogo sasa tukushauri nini.Na Dar kuna wanawake ambao hawajaolewa na hawana hata wachumba kibao kwanini usiende huko.Kama kulivyo na wanawake wajinga na kuna wanaume wajinga pia na wewe unakaribia kwenye ujinga huo
 
Kama Kuna mwanamke boyaa basi huyu ni mama yao ivi kwa akili yako unafikiri anaweza kumwambia mchumbake kwamba unamgonga? Mwambie humtaki tena kama yeye ni jike kweli akamweleze yote huyo mchumbake
 
Kubali kwanza huku mkiwasiliana kwa kuchart ukitengeneza ushahid wa sms inawezekan hata mkiongea we mrekod

Kisha mgeuke mwambie amwambie huyo mumewe Ila hakikisha na ushahid ambao utakufanya ww uonekane huna hatia tena baada ya kujua ni mchumba wa mtu we ulimpotezea ila hataki anakusumbua

Viranga vingine hiv looh hadi inaboa
I concur
 
Back
Top Bottom