kifinga
JF-Expert Member
- Dec 5, 2011
- 5,249
- 9,621
kweli mkuu kwanza mleta mada anaonekana hajasoma kama wana kigoma wenzieAnataka kama cha UDSM au UDOM
kweli mkuu kwanza mleta mada anaonekana hajasoma kama wana kigoma wenzieAnataka kama cha UDSM au UDOM
Na kiwanja cha ndege pia?Anataka kama cha UDSM au UDOM
Wanapenda biashara, mpira na uigizaji labda wajengewe chuo cha sanaa.changamoto ya huku kigoma watu sio wasomaji hakuna mwamko wa elim kabisa
Hapana ni USAKIgoma ni TZ?
[emoji23][emoji23][emoji23],Eti na bunge lijengwe hapo hapo.Vyuo vikuu vilivyopangwa vijengwe Wilaya ya Chato vihamishiwe Mkoa wa Kigoma.
View attachment 1743041![]()
Chato tunaomba tujengewe Chuo Kikuu
Kwa taarifa tu,, tayari mpango wa kuwa na vyuo vikuu (sio chuo maana sio kimoja) upo na tayari upembuzi yakinifu umeshafanyika Chato kutajengwa vyuo vikuu viwili, chuo kikuu cha Dar es Salaam tawi la Chato na Chuo kikuu cha Mhimbili tawi la Chatowww.jamiiforums.com
Mtwara Chuo kikuu kipo.Mbona miko mingi tu bado haina vyuo vikuu?
Mfano: Shinyanga, Singida, Kagera, Rukwa, Lindi na Mtwara; na yote hii ni mikoa kongwe kama ilivyo Kigoma