Napenda wanawake wenye wapenzi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napenda wanawake wenye wapenzi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Jul 21, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,187
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Kiukwel napenda sana kampan ya wanawake wenye wapenzi. Sipend singles wala wake za watu, bali wenye maboyfriend! Tena napenda zaidi wanawake ambao ni nyumba ndogo za wanaume wengine! I mean nawapenda kufanya mpnz. Hadi najishangaa.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,583
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Pepo hilo!
    Hujiamini, unajaribu kuprove uanamume wako kwa kujiaminisha wanakuprefer wewe kuliko wapenzi wao.

    Unahitaji maombi!
     
  3. N

    Neylu JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,647
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Una umri gani?
     
  4. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,554
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndiyo hali halisi, huwezi kumpata mpenzi asiye na mpenzi mwingine. Labda utafute vitoto darasa la 3.
     
  5. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,401
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 180
    Wewe unakwepa majukumu. Unataka kuning'inia tu kifuani halafu halafu bili zote ashughulikie mpenzi wake.
     
  6. next

    next JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 599
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    bro, issue sio kuwapata, huyu jamaa anawataka walio kwenye mahusiano, kigezo cha kuwa nae ni lzm uwe na hawala au boyfriend. ukidanganya we singo anasepa
     
  7. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    dogo una akili sana, mbunye za namna hiyo tamu saaana
     
  8. salito

    salito JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,161
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    mhh...wewe ndio wale wa chee..cheche...unapenda vitu vya chee...maisha yako..........yatakukuta makubwa wewe kwa kupenda chee..
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,013
    Trophy Points: 280
    mhhhh........
     
  10. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mmmmh kazi ipo angalia iko siku utajuta
     
  11. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,159
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Kuna ukimwi dnugu yangu ondokana na msururu usioujua.
     
  12. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,842
    Likes Received: 5,096
    Trophy Points: 280
    angalia upo mbioni kuliwa wewe??
     
  13. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 728
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Tuko hebu funguka mkuu, why hasa nyumba ndogo? hadi hapa nakuona wa ajabu nashindwa kukuelewa..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    You are kinda pyscho.
     
  15. m

    mymy JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    ....nawewe ukipata mkeo atakuja kuliwa kama unavowala wake za wanzio. mtenda nae hutendwa, badilika.
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    We haya we, mwenzio atengeneze njìa we upite eeenh!
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    suicide attempts hizo kijana, utakufa siku si zako
     
  18. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    In short, jamaa hapendi commitment. Nothing wrong with dating without commitment as long as both consent to it. Hakuna kudanganyana na pressure za bule.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,128
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Yaani anapenda nyumba ndogo za wengine.......LAKINI nyumba kubwa za wengine anaziogopa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 728
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35

    Hapana.. ndio mana nimeshindwa kumuelewa. Ukitembea na mke wa mtu hakuna commitment. Mara nyingi nyumba ndogo wana tabia mbaya sana. Hili kundi ni ovyo na ni nadra sana ukakuta kuwa ni mtulivu na akatulia kama vile wife anavotulia.

    Anaweza akawa ni nyumba ndogo wa jamaa watatu, wote wanalipa kodi, wote wanamlea na wote wamekuwa wakichangia kufanya jambo. Kama hio nyumba ndogo ina lets say gari, basi tambua hilo gari wanaweza wakawa wamenunua jamaa watatu na kila jamaa akaambiwa nomba niongeze mil 2/3 ninunue gari. kumbe hapo ni mchango unachangishwa...

    Ndio mana nimeshindwa kumuelewa WHY nyumba ndogo? vigezo gani katumia? Kwa hio mkuu sema lingine hapa bado sijaelewa...
     
Loading...