Napenda wanawake wenye vitambi

Wololo hee hee hee hapo hata
Sifui dafu Bora umekataa mm na
Tambi maji na mafuta at ukilala chali
Linajigawa[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ndio mana nilijua ungekuja tu kunichunguza
 
Wengi nyama za makalioni huondoka na kwenda tumboni, wengi ni flatscreen nyuma
 
Mkuu kidaganda kweli kila shetani na mbuyu wake, hao vibonge na wenye vitambi sometimes papuchi unaitafuta kwa tochi mpaka uione.

Ila hongera sana kipendacho roho mzee baba hula nyama mbichi.
 
Wamejaa mbeya hao wana vitambi maka unaweza hisi wana mimba ya miezi 8
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…