Napenda wanawake wenye vitambi

Kitambi kikubwa na msambwanda wa haja itapendeza unapapasa kitambi na makalio pia.

 
Kuna siku hosp ya mkoa moro hilo gate lilikuwa limefungwa mpaka uzunguke, jamani tulikuwa tulikubaliwa 2
mie na mbaba 1 wengine waliambiwa wazunguke nikachekea tumboni tu
Yaani mie naipendaga sana personality yangu!

Siku walonimaliza ni siku nilingia kwenye foleni ya Bank nkapita bila kuongea, nyuma huko wanaambizana huyo ni mama K! Hahaha walinionaje sijuiiii
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…