Alaf baada ya hapo iweje?Namaanisha kufurahisha macho tu jamani wakuuu
Ngoja nihifadhi jibu, kazi njemaNiende kazini
Punguza punyeto ni hatari kwa afya...Niende kazini
Ninani huyo?Wakuu habariiii.., Nipende tu kuwafaamisha kwamba haipiti siku bila kumtizama huyu bi dada huko istagram shepu lake na huo msambwanda hapo nyuma daaah ananikosha mno jamani
@cherokee d assView attachment 1158199View attachment 1158200View attachment 1158202
Tumefanyaje??
Wakuu habariiii.., Nipende tu kuwafaamisha kwamba haipiti siku bila kumtizama huyu bi dada huko istagram shepu lake na huo msambwanda hapo nyuma daaah ananikosha mno jamani
@cherokee d assView attachment 1158199View attachment 1158200View attachment 1158202
Wanaume bwana!!
Hapana mna matatizo yasiyo na mbele wala nyumaMatatizo yasiyo na mwanzo wala mwisho