Nguvu moja
JF-Expert Member
- Oct 20, 2017
- 3,371
- 2,715
- Thread starter
-
- #21
Ng'ombe hazeeki maini kamandanimestaafu siku hizi..nilikuwa natest mitambo kama inachaji hahaha
Pole sana mkuuNlichokowaza kabla sijafungua uzi,ni Mungu pekee ndio ajuae
Njoo uchukueDaaah nimevitamani. Asubuhi naviwahi kwa mama Amina..
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji23] [emoji23] [emoji23] akili zetu hizi bana zinawaza mbali sana,hapa nilikua nategemea kukutana na picha ya likitumbua lililonona
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125][emoji23] [emoji23] mleta uzi ametupata
Na wewe unauza kitumbua kinene?Njoo uchukue
Makusudi haina pole[emoji23]Pole sana mkuu
Kweli kabisa mkuuDah....kitumbua kinene ndiyo mpango mzima[emoji13]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Daaah nlivyo kimbilia huu uz we sir yangu tu mana nsha choshwa na siasa
[emoji4] [emoji4]
Hata chupi ajavaa, sampuri hii wanapatikana oysterbay ghuba road pale morogoro store.
Njoo pm nikuelekezeNa wewe unauza kitumbua kinene?
Njoo pm nikuelekezeNa wewe unauza kitumbua kinene?
Makusudi haina pole[emoji23]
Thitaki. Mimi napenda vya mama aminaNjoo pm nikuelekeze
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]KITUMBUA HAKIJAWAH KUMWACHA MTU SALAMA Joseverest
Kimboka au mremmys barBuguruni pale kuna mafundi wa kutoa vitumbua mida ya asubuhi
Njoo uchukuwe zawadi yakoThitaki. Mimi napenda vya mama amina