Wale wa Gadaffi - Hivi walienda wapi wakati wa vita? Na sasa sijui wanafanya nini/Samahani mara ya kwanza gobore liligoma.....
Lady sniper
View attachment 64159
Kikosi cha mizinga
View attachment 64160
SOF
View attachment 64161
Wale wa Gadaffi - Hivi walienda wapi wakati wa vita? Na sasa sijui wanafanya nini/
ivi hawa hapa bongo wapo kwel????
Hivi mavazi kama haya ya Marehemu Gadafi naweza pata wapi? Dah!Hawa hapa
![]()
![]()
![]()
![]()
Wale wa Gadaffi - Hivi walienda wapi wakati wa vita? Na sasa sijui wanafanya nini/