Napenda kuwa mtangazaji

Napenda kuwa mtangazaji

Alvin Slain

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Posts
6,375
Reaction score
3,668
Habari zenyu wandugu napenda kutangaza sana katika vituo vya redio je maslah yake yakoje? Nawasilisha
 
Hongera kwa kufanya maamuzi ya kuwa mtangazaji, sipendi kujua zaidi malengo yako kama wengine wanavyosema unataka kwa maslahi ofcourse siyo mbaya kama utataka kwa ajili ya maslahi ila nakushauri kutafuta vyuo vinavyotoa mafunzo hayo ili kufanikisha ndoto yako. kwa more information unaweza kuniconsult mi ni mtaalam wa hayo mambo kwa namba hii 0755479082.
 
Back
Top Bottom