Lee Cho in
JF-Expert Member
- Apr 13, 2015
- 941
- 693
Viatu ndo vipi?
it looks like,,,,,,,,,,
Viatu ndo vipi?
Unalewa hadi unabebwa na wahuni?
Ha ha ha wahuni?,washamuharibu mke hamtaki tena...
Viatu ndo vipi?
viatu ndo kama wewe.
Mimi ni mnywaji, kwakeli ninapigapiga, nimechoka kukaa na mke, napenda nikae peke yangu, ila akisafiri huwa na sumbuka sana, siku mbili bila kula si ajabu tena huwa nimeonja, nifanyeje? Napenda kukaa peke yangu, ila wife yeye ananipenda hapo tu angekua ashaondoka zamani.
Mimi ni mnywaji, kwakeli ninapigapiga, nimechoka kukaa na mke, napenda nikae peke yangu, ila akisafiri huwa na sumbuka sana, siku mbili bila kula si ajabu tena huwa nimeonja, nifanyeje? Napenda kukaa peke yangu, ila wife yeye ananipenda hapo tu angekua ashaondoka zamani.
Mbona unahaha akili ilizima mpaka watu wakapost maoni yao jwa niaba yakoHii thread sikuandika mm aisee, duh! ngoja nimtafute huyu,inaonekana sikua nime signout akafikiapo mh!
Mi nataka akapumzike kwao sina shida
Mbona unahaha akili ilizima mpaka watu wakapost maoni yao jwa niaba yakoHii thread sikuandika mm aisee, duh! ngoja nimtafute huyu,inaonekana sikua nime signout akafikiapo mh!
Kunamtu kaandika thread hii, inaonekana nilikua sija signout, ngoja nimtafute. mh!