Napenda kufahamu hili....


Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Kuna baadhi ya wanawake ambao huwa na hulka za kiume, mavazi, kampani na vitu vingi afanyavyo ni vya kiume, wengine huwa wababe na wakakamavu kama wanaume, Je wanawake wa aina hii huwa na wapenzi wa kiume? na je huwa wanahisia na hamu ya mambo yetu kama wanawake wengine? Na je hufikishwa kileleni kama wanawake wengine?
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Mimi ni mmojawao najifeel kama mwanamke kabisa.
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,084
Likes
376
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,084 376 180
mmmmh mi i sijui
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
:eek2::eek2::der::A S confused:
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
maswali ya kidhalilishaji...yale yale ya Semenya
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
maswali ya kidhalilishaji...yale yale ya Semenya
Hajadhalilishwa mtu ni mimi nahitaji kujua nina malengo yangu
Usiwe na mawazo hasi
 
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
586
Likes
6
Points
0
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2007
586 6 0
inategemea.wengine huwa na homons za kiume nyingi na hawa hawawezi kufurahia mapenzi ya wanaume.ila kuna wengine huwa wanapenda tu maisha ya kihivyo.hawa wanasikia raha kama kawaida labda ashindwe kidume
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
inategemea.wengine huwa na homons za kiume nyingi na hawa hawawezi kufurahia mapenzi ya wanaume.ila kuna wengine huwa wanapenda tu maisha ya kihivyo.hawa wanasikia raha kama kawaida labda ashindwe kidume
Nimekusoma FL
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
379
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 379 180
inategemea.wengine huwa na homons za kiume nyingi na hawa hawawezi kufurahia mapenzi ya wanaume.ila kuna wengine huwa wanapenda tu maisha ya kihivyo.hawa wanasikia raha kama kawaida labda ashindwe kidume
Tulikuwa naye mmoja enzi hizo za tuisheni sekondari pale Al-haramain..........ikawa kampani ya kusoma pia..ilinichukua miaka mingi kuja fahamu kuwa alikuwa na feelings kama madem wengine na huwa si ujutii ugunduzi wangu!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
kuna mmoja namjua ni konda....duh...huyu sijajua bado mwanaume akimtokea wanazungumzaje
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
kulikuwa na jimama moja lilikuwa linatembeza kibano class nzima linachanganya mpaka midume halaf lilikuwaga na ndevu mbili tatu na sauti kama augustino mrema.

NB: mimi halikuwahi kuniletea za kuleta.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
kulikuwa na jimama moja lilikuwa linatembeza kibano class nzima linachanganya mpaka midume halaf lilikuwaga na ndevu mbili tatu na sauti kama augustino mrema.

NB: mimi halikuwahi kuniletea za kuleta.
Ulishawahi kumtokea?
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
Ulishawahi kumtokea?
hapana mkuu! anyway sikuwahi kumfeel kama ni manzi, kichaa alikuwa anapiga ugoro laiv samtaimu, halaf anachimba mkwala watu wampigie donation ya msosi. hili jimama lilikuwaga la ajabu sana.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
hapana mkuu! anyway sikuwahi kumfeel kama ni manzi, kichaa alikuwa anapiga ugoro laiv samtaimu, halaf anachimba mkwala watu wampigie donation ya msosi. hili jimama lilikuwaga la ajabu sana.
Duh ukiwanae ndani ya nyumba wakati wa majambozi si miguno itafanana, hasa nyumba zetu za kupanga majirani watatoa mijicho mbaya
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
Duh ukiwanae ndani ya nyumba wakati wa majambozi si miguno itafanana, hasa nyumba zetu za kupanga majirani watatoa mijicho mbaya
mkuu baada ya maskendo yote niliyokupa bado unampigia mahesabu ya kuwa nae ndani ya nyumba? hehehe hapo class jamaa walifanya ka pati ka dogo baada ya hilo jimama kutimuliwa (lilimtemea mate mwalim). yule mama akiolewa mimi nitakuwa wa kwanza kukata rufaa. kwaufupi HAFAI.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
mkuu baada ya maskendo yote niliyokupa bado unampigia mahesabu ya kuwa nae ndani ya nyumba? hehehe hapo class jamaa walifanya ka pati ka dogo baada ya hilo jimama kutimuliwa (lilimtemea mate mwalim). yule mama akiolewa mimi nitakuwa wa kwanza kukata rufaa. kwaufupi HAFAI.
Haya mkuu nimekupata! ila nia yangu nilitaka niwafahamu kabla ya kuwajua
 

Forum statistics

Threads 1,236,217
Members 475,029
Posts 29,250,155