Nape Nnauye akiwa kata ya kimandolu, Arusha

Nape Nnauye akiwa kata ya kimandolu, Arusha

Hakuna kuwaonea huruma Magamba yemenyonya sana nchi hii na sasa yatajuta kutujua 2015TZCDM
 
Katika hotuba hiyo amewataka wananchi wajitokeze kwa wingi kwenda kupiga kura na waondokane na hofu yoyote kwa vile usalama umeimarishwa vya kutosha.

Nape amewaomba wananchi wazitumie vizuri haki zao za msingi za kupiga kura kumchagua mgombea wa CCM ambaye chama chake kilipewa majukumu ya kuongoza nchi na wananchi walio wengi katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2010 kutokana na ilani yake nzuri na inayotekelezeka ambayo mambo yaliyopo ndani ya ilani ya Chama Cha Mapinduzi ni pamoja na kutatua matatizo ya wana Kimandolu kama serikali inavyofanya.

Nape aliwakumbusha wananchi kuwa kinachotekelezwa kwa sasa nchini ni ilani ya uchaguzi ya CCM ya mwaka 2010 kupitia serikali yake na wasikubali kudanganywa na wagombea wa vyama vingine kama hao wagombea na vyama vyao watawaletea maendeleo.

Maendeleo katika kata ya Kimandolu yataletwa na CCM kupitia ilani yake na si vinginevyo.






Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye ,akiwa kwenye mkutano wa hadhara wa kumnadi mgombea wa kiti cha udiwani cha kata ya Kimandolu,Arusha.

Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akihutubia wakazi wa kata ya Kimandolu wakati wa kampeni za udiwani .

Mgombea wa kiti cha udiwani, Ndugu Edna Jonathan Sauli akisalimia wakazi wa kata ya Kimandolu wakati wa kampeni za udiwani.​

Hapa naweka picha ya jana ya mgombea wa chadema na nitaweka picha ya leo baadae nikifika kwenye mkutano ambapo jana Nape alifanyia
 

Attachments

  • Kimandolu jana.jpg
    Kimandolu jana.jpg
    69.5 KB · Views: 103
imekula kwao mwaka huu!......
kwanini asingetukana kama alivyozoeaga?
 
Yes, naona unajitahidi sana kuandika propaganda and I believe soon utavuka kutoka "book 7" group na kupewa kazi ya ukatibu mwenezi wa kata. Anyway, Nape ameonyesha kukomaa kidogo kwa maneno yake aliyoyatumia kwenye kampeni ukilinganisha na Mwigulu ambaye kusema kweli anaiharibia sana CCM.

Tiba
Wewe uliyeko kwenye timu ya Dr. Slaa ya kwenye mtandao uko kwenye group ya aina gani kama mimi niko "book 7".

Haya ni mawazo ya kibavicha bavicha. Kwa vile wewe uko kwenye timu ya chekechea ya Dr. Slaa mtandaoni basi akili zinakutumia kufikiri kama na wengine lazima tu watakuwa kwenye group.
 
You seem to suffer from Don junism inayosababishwa na hypersexuality kiasi kwamba likitamkwa neno liberal unachofikiria ni ngono. Ugonjwa wako unakufanya mpaka ku-troll kwenye internet kutafuta habari za mapenzi ya homosexual.

Are you lesbian, gay or shemale?.

I'm sorry, I'm not a doctor. Jaribu kwa watu wengine.
 
Huko lazima nape aambulie kitimoto ya matejooo, hakuna lingine! Tofauti nyingine ni kwamba mzee nape atakimbia arusha hata kabla ya matokeo kutangazwa kwa hofu:ballchain:
 
Kelele za chekechea wa kisiasa hazimzuii mtu mzima kuendelea na shughuli zake.

Wao wamebakiwa na cheap politics zinazokolezwa na spinning za kijinga na siasa zilizopitwa na wakati za kueneza sera zao wanazo zihubiri mpaka bungeni za kutaka kufahamu nani ni msagaji na nani siyo msagaji.

waacheni waendelee na siasa zao za kilaghai na maji taka.

CCM tumedhubutu, tumeweza na sasa tunatenda.

Makada tuko mikoani tunafanya kazi tuliyotumwa na wananchi kupitia kwenye sanduku la kura 2010.

wewe gamba tangu kampeni zilipoanza umekuwa unarudia rudia maneno haya haya kila post, huna jipya.

Kuanzia jumapili jioni ya tarehe 16 June utakuja hapa na santuri nyengine.
 
Katika hotuba hiyo amewataka wananchi wajitokeze kwa wingi kwenda kupiga kura na waondokane na hofu yoyote kwa vile usalama umeimarishwa vya kutosha.

Nape amewaomba wananchi wazitumie vizuri haki zao za msingi za kupiga kura kumchagua mgombea wa CCM ambaye chama chake kilipewa majukumu ya kuongoza nchi na wananchi walio wengi katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2010 kutokana na ilani yake nzuri na inayotekelezeka ambayo mambo yaliyopo ndani ya ilani ya Chama Cha Mapinduzi ni pamoja na kutatua matatizo ya wana Kimandolu kama serikali inavyofanya.

Nape aliwakumbusha wananchi kuwa kinachotekelezwa kwa sasa nchini ni ilani ya uchaguzi ya CCM ya mwaka 2010 kupitia serikali yake na wasikubali kudanganywa na wagombea wa vyama vingine kama hao wagombea na vyama vyao watawaletea maendeleo.

Maendeleo katika kata ya Kimandolu yataletwa na CCM kupitia ilani yake na si vinginevyo.






Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye ,akiwa kwenye mkutano wa hadhara wa kumnadi mgombea wa kiti cha udiwani cha kata ya Kimandolu,Arusha.

Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akihutubia wakazi wa kata ya Kimandolu wakati wa kampeni za udiwani .

Mgombea wa kiti cha udiwani, Ndugu Edna Jonathan Sauli akisalimia wakazi wa kata ya Kimandolu wakati wa kampeni za udiwani.​
Mambo ya hao jamaa wa CCM ni dalili za kuanguka kwa utawala wao. Sui unajua mtu akitaka kufa kuna style nyingi, wengine ni ghafla, wengine, wanalala tu usingizi, wengine wanapigapiga miguu na kutapatapa kwa hiyo CCM kwa mtazamo wangu wanatapatapa. Ndiyo maana wanawatumia watu kama Mwampamba, Shonza, na huyo mlemavu.

Nasikitika sana kuona kitendo cha kumtumia huyo mlemavu na sijui watetea haki za bInadamu wako wapi maana huo ni udhalilishaji wa hali ya juu.
 
wewe gamba tangu kampeni zilipoanza umekuwa unarudia rudia maneno haya haya kila post, huna jipya.

Kuanzia jumapili jioni ya tarehe 16 June utakuja hapa na santuri nyengine.

Mkuu Mwita Maranya
Una wasiwasi wa nini? Timu ya CCM inafanya kampeni zake kushinda na kushindwa ni kitu cha kawaida kwenye ulingo wa siasa sisi hatuna hofu yoyote na viti vya udiwani Arusha; nyie ambao piga ua mnataka kushinda ndio mtakuwa chanzo cha vurugu; picha inajieleza tosha wanaCCM wametulia wanasikiliza sera sio kama kwenye mikutano yenu watu mikono yote juu wamekunja ngumu nyuso wamezikunja kama wamekunywa sumu; CCM furaha kedekede!
cc Ritz; MwanaDiwani
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Mwita Maranya
Una wasiwasi wa nini? Timu ya CCM inafanya kampeni zake kushinda na kushindwa ni kitu cha kawaida kwenye ulingo wa siasa sisi hatuna hofu yoyote na viti vya udiwani Arusha; nyie ambao piga ua mnataka kushinda ndio mtakuwa chanzo cha vurugu; picha inajieleza tosha wanaCCM wametulia wanasikiliza sera sio kama kwenye mikutano yenu watu mikono yote juu wamekunja ngumu nyuso wamezikunja kama wamekunywa sumu; CCM furaha kedekede!
cc Ritz; MwanaDiwani
Mkuu chama Wanatumia nguvu nyingi, raslimali nyingi kwenye sehemu ambayo kila siku wanatuaminisha kama ni "ngome ya CDM". Napatwa na wasiwasi, kama kwenye ngome yao wanatumia nguvu na raslimali kiasi hiki, vipi huko ambako siyo "ngome ya CHADEMA". Si itabidi viongozi wao wote wahamie huko.

Siwashangai hata wanaposema Dr. Slaa ni rais wao wa mionyoni mwao ili tu kujifariji psychologically kwa sababu wanafahamu hawezi kuwa rais wa wananchi wa Tanzania anayetambuliwa na sheria za kitaifa na kimataifa.
 
Last edited by a moderator:
wewe gamba tangu kampeni zilipoanza umekuwa unarudia rudia maneno haya haya kila post, huna jipya.

Kuanzia jumapili jioni ya tarehe 16 June utakuja hapa na santuri nyengine.
Wewe vipi?. Ningekuwa sina jipya ungepoteza muda wako kujibu post isiyokuwa na jipya.

CCM tunaamini na kuishi katika demokrasia ambapo kuna kushinda na kushindwa kwa sababu katika hivyo, tunapata ujumbe kutoka kwa wananchi na katika ujumbe, tunaufanyia kazi.

Hatufanyi siasa za kibavicha ambazo wakishindwa wanasema wameibiwa kura na hawatambui ushindi hata kama mahakama itaamua vinginevyo.

Tutaendelea kuwafundisha maana ya demokrasia kama ilivyotokea katika uchaguzi wa urais 2010 ambao hamkumtambua Rais mchaguliwa lakini tukawapa somo la kidemokrasia ambalo liliwaingia mpaka mkaenda kunywa chai na juice state house na rais ambaye hamkumtambua.
 
Mkuu chama Wanatumia nguvu nyingi, raslimali nyingi kwenye sehemu ambayo kila siku wanatuaminisha kama ni "ngome ya CDM". Napatwa na wasiwasi, kama kwenye ngome yao wanatumia nguvu na raslimali kiasi hiki, vipi huko ambako siyo "ngome ya CHADEMA". Si itabidi viongozi wao wote wahamie huko.

Siwashangai hata wanaposema Dr. Slaa ni rais wao wa mionyoni mwao ili tu kujifariji psychologically kwa sababu wanafahamu hawezi kuwa rais wa wananchi wa Tanzania anayetambuliwa na sheria za kitaifa na kimataifa.

Hawa Chadema ni kama wafiwa kujifariji ni kawaida yao; wanaishi kwa matamanio makubwa ya uraisi wameshindwa kupanda kichuguu wataweza mlima Kilimanjaro? Hivi wanatumia nguvu nyingi kwenye ngome yao hiyo ni ishara tosha kuwa watu wameelewa ulaghai wao; babu yupo kwenye matibabu Ujerumani kwa kujifariji wanasema eti ameenda kwenye ziara ya kichama; huo ni wazimu mkubwa huwezi kuwa chama cha siasa kama unashindwa kukabiliana na ukweli
 
Acha ukanjanja wewe mbona magamba ni wajinga hvyo!? rasilimal zipi unasemea kwa chamdomo,mbona magamba almost milion mia 3 wamezitumia kuhonga wana nch ili wawapigie kura mbona hatusemi?sasa mkienda huko almashaur c ndo mnaenda ku2ibia wazwa kod zetu
 
Hawa Chadema ni kama wafiwa kujifariji ni kawaida yao; wanaishi kwa matamanio makubwa ya uraisi wameshindwa kupanda kichuguu wataweza mlima Kilimanjaro? Hivi wanatumia nguvu nyingi kwenye ngome yao hiyo ni ishara tosha kuwa watu wameelewa ulaghai wao; babu yupo kwenye matibabu Ujerumani kwa kujifariji wanasema eti ameenda kwenye ziara ya kichama; huo ni wazimu mkubwa huwezi kuwa chama cha siasa kama unashindwa kukabiliana na ukweli
Dr. Slaa analala akiwaza kama atakuja kuwa Rais sijui wa Tanzania bara au wa shirikisho mpaka hataki watu wafahamu kama ni mgonjwa. Hajui au anajifanya kujisahaulisha kama mficha maradhi mara zote huumbuliwa na kifo.

Nafikiri anasahau kuwa mwezi October mwaka huu atakuwa legally, PENSIONER. Cha ajabu CDM wanadai nguvu yao iko kwa vijana wakati uongozi wa juu hawapewi hao vijana.

Viongozi wao hawaishi kwa kile wanacho hubiri.
 
Mkuu chama Wanatumia nguvu nyingi, raslimali nyingi kwenye sehemu ambayo kila siku wanatuaminisha kama ni "ngome ya CDM". Napatwa na wasiwasi, kama kwenye ngome yao wanatumia nguvu na raslimali kiasi hiki, vipi huko ambako siyo "ngome ya CHADEMA". Si itabidi viongozi wao wote wahamie huko.

Siwashangai hata wanaposema Dr. Slaa ni rais wao wa mionyoni mwao ili tu kujifariji psychologically kwa sababu wanafahamu hawezi kuwa rais wa wananchi wa Tanzania anayetambuliwa na sheria za kitaifa na kimataifa.

Acha bangi wewe gamba MwanaDiwani. Kwa akili zako fupi za kushikiwa lumumba unafikiri ngome huwa hailindwi? tunatambua jinsi mnavyosaidiwa sana na vyombo vya dola ili muweze kufanikiwa kuiba kura Arusha kwahiyo hatuwezi kuwaachia nafasi hata kidogo, tunakwenda na nyie mguu kwa mguu.

Sasa ulivyo na mtindio wa maono unajisahaulisha kuwa ccm mmehamishia serikali yote pamoja na top brass ya chama chenu Arusha kwa ajili ya kata nne tu:-1.Mwigulu Nchemba,2.Nape Nnauye, 3.Ole Sendeka, 4. Mwanri, 5.Ole Medeye, 6.Wassira pamoja na RPC na RC wa Arusha.

Chadema yuko kamanda Lema peke yake akishirikiana na viongozi wa wilaya na mkoa wa Arusha pekee. Yani Lema peke yake amewazidi nguvu mawaziri wote waliokita kambi huko Arusha. Halafu bado katika hali hiyo mburula mmoja anasema Chadema imewekeza nguvu nyingi huku akisahau wao magamba walivyohamishia serikali na chama huko.
 
Last edited by a moderator:
Dr. Slaa ndio tishio kwa magamba na vibaraka wake. Kila mkikaa lazima mumuwaze yeye, na kila mkilala lazima mumuote yeye.

Hapa tunaizungumzia Arusha na uchaguzi mdogo ambapo mume wenu Dr. Slaa hajatia maguu lakini mnaweweseka hata asipokuwepo.

Dr. Slaa analala akiwaza kama atakuja kuwa Rais sijui wa Tanzania bara au wa shirikisho mpaka hataki watu wafahamu kama ni mgonjwa. Hajui au anajifanya kujisahaulisha kama mficha maradhi mara zote huumbuliwa na kifo.

Nafikiri anasahau kuwa mwezi October mwaka huu atakuwa legally, PENSIONER. Cha ajabu CDM wanadai nguvu yao iko kwa vijana wakati uongozi wa juu hawapewi hao vijana.

Viongozi wao hawaishi kwa kile wanacho hubiri.

Kila binadamu anaugua kwahiyo hata kama Dr. Slaa atakuwa amekwenda kwenye matibabu hiyo si hoja. Mbona mwenyekiti anakwenda kwenye matibabu kila mara kwa kisingizio cha kwenda kuhemea(kutembeza bakuli) lakini hatumsemi? hatumsemi kwakuwa tunajua kuwa yeye ni binadamu na anaugua kama wengine wanavyougua.

Tunafahamu fisadi wenu wa monduli anaumwa kila mara anakwenda ulaya kutibiwa lakini hatusemi kwakuwa tunatambua kuwa naye ni binadamu na kuugua kwake sio issue ya kuishikia bango kwakuwa haina tija.

Hawa Chadema ni kama wafiwa kujifariji ni kawaida yao; wanaishi kwa matamanio makubwa ya uraisi wameshindwa kupanda kichuguu wataweza mlima Kilimanjaro? Hivi wanatumia nguvu nyingi kwenye ngome yao hiyo ni ishara tosha kuwa watu wameelewa ulaghai wao; babu yupo kwenye matibabu Ujerumani kwa kujifariji wanasema eti ameenda kwenye ziara ya kichama; huo ni wazimu mkubwa huwezi kuwa chama cha siasa kama unashindwa kukabiliana na ukweli
 
Back
Top Bottom