Nape Nnauye akiwa kata ya kimandolu, Arusha


MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
15
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 15 135
Katika hotuba hiyo amewataka wananchi wajitokeze kwa wingi kwenda kupiga kura na waondokane na hofu yoyote kwa vile usalama umeimarishwa vya kutosha.

Nape amewaomba wananchi wazitumie vizuri haki zao za msingi za kupiga kura kumchagua mgombea wa CCM ambaye chama chake kilipewa majukumu ya kuongoza nchi na wananchi walio wengi katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2010 kutokana na ilani yake nzuri na inayotekelezeka ambayo mambo yaliyopo ndani ya ilani ya Chama Cha Mapinduzi ni pamoja na kutatua matatizo ya wana Kimandolu kama serikali inavyofanya.

Nape aliwakumbusha wananchi kuwa kinachotekelezwa kwa sasa nchini ni ilani ya uchaguzi ya CCM ya mwaka 2010 kupitia serikali yake na wasikubali kudanganywa na wagombea wa vyama vingine kama hao wagombea na vyama vyao watawaletea maendeleo.

Maendeleo katika kata ya Kimandolu yataletwa na CCM kupitia ilani yake na si vinginevyo.






Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye ,akiwa kwenye mkutano wa hadhara wa kumnadi mgombea wa kiti cha udiwani cha kata ya Kimandolu,Arusha.

Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akihutubia wakazi wa kata ya Kimandolu wakati wa kampeni za udiwani .

Mgombea wa kiti cha udiwani, Ndugu Edna Jonathan Sauli akisalimia wakazi wa kata ya Kimandolu wakati wa kampeni za udiwani.
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145
Hao watu wamekuja kumshangaa nape au kusikiliza sera?mbona ni kama 28 tu?sana sana ni magamba yanayopewa posho....ngoja waje makamanda hapa waweke picha ya nyomi....huo ni mkutano wa familia ndani ya nyumba!!!
 
bushman

bushman

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,377
Likes
116
Points
160
bushman

bushman

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,377 116 160
Wenyewe wakija utasikia watu walifurika!!!!!!!!!!!!!!
 
KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
1,821
Likes
9
Points
135
KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
1,821 9 135
Hivi Jumapili mechi itakuwa saa ngapi wajameni?
 
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,580
Likes
2,234
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,580 2,234 280
Hapo panaonyesha Nape anawasiwasi kama mtu anayetaka kufa. Anashindwa kuangalia watu na mgombea wake.

Hii inaonyesha kakata tamaa na hali inayoiona.
 
Chademondus

Chademondus

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
177
Likes
0
Points
0
Chademondus

Chademondus

Senior Member
Joined Apr 2, 2012
177 0 0
Wameweka JAM njiani ndio maana watu wamesimama...walikuwa wanapita zao!!
 
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,448
Likes
54
Points
145
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,448 54 145
Nyomi mbona iko poa tu wakuu,give credits when it is due bana
 
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
361
Likes
2
Points
0
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
361 2 0
cc wenzio wa buku saba, lumumba project.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Mambo yanaelekea ukingoni hatimaye mbichi na mbivu zitafahamika tu.
 
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
15
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 15 135
Kelele za chekechea wa kisiasa hazimzuii mtu mzima kuendelea na shughuli zake.

Wao wamebakiwa na cheap politics zinazokolezwa na spinning za kijinga na siasa zilizopitwa na wakati za kueneza sera zao wanazo zihubiri mpaka bungeni za kutaka kufahamu nani ni msagaji na nani siyo msagaji.

waacheni waendelee na siasa zao za kilaghai na maji taka.

CCM tumedhubutu, tumeweza na sasa tunatenda.

Makada tuko mikoani tunafanya kazi tuliyotumwa na wananchi kupitia kwenye sanduku la kura 2010.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Nape na mwigulu wanampa shida sana slaa nadhani angekuwo sijui ingekuwaje.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
57,991
Likes
55,109
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
57,991 55,109 280
CCM oyee ! Chama Twawala oyeee !
 
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
10,172
Likes
3,423
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
10,172 3,423 280
Wakuu, Hivi Arusha Via Via ni Kila Alhamisi eeh!!!
 
N

Ngeme

Member
Joined
Jun 1, 2013
Messages
33
Likes
9
Points
0
N

Ngeme

Member
Joined Jun 1, 2013
33 9 0
Hamna kitu cha namna hiyo Ndg,hujajua tu kusoma alama za nyakati nguvu na gharama wanazotumia ccm kukabiliana na cdm ni kubwa kiac kwamba wasingekua wamejipanga wangeishapotea ck nyingi.
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Hivi kumbe Arusha kuna wana CCM waliobakia. Mi nilidhani akina Nape wakisema CHADEMA ni chama cha watu wa kaskazini nakajua huko hayo manguo ya laana (Ya kijani) hayavaliwi kabisa. Anyway kila la heri kwenye uchaguzi wenu huo
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,538
Likes
158
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,538 158 160
Kelele za chekechea wa kisiasa hazimzuii mtu mzima kuendelea na shughuli zake.

Wao wamebakiwa na cheap politics zinazokolezwa na spinning za kijinga na siasa zilizopitwa na wakati za kueneza sera zao wanazo zihubiri mpaka bungeni za kutaka kufahamu nani ni msagaji na nani siyo msagaji.

waacheni waendelee na siasa zao za kilaghai na maji taka.

CCM tumedhubutu, tumeweza na sasa tunatenda.

Makada tuko mikoani tunafanya kazi tuliyotumwa na wananchi kupitia kwenye sanduku la kura 2010.
Yes, naona unajitahidi sana kuandika propaganda and I believe soon utavuka kutoka "book 7" group na kupewa kazi ya ukatibu mwenezi wa kata. Anyway, Nape ameonyesha kukomaa kidogo kwa maneno yake aliyoyatumia kwenye kampeni ukilinganisha na Mwigulu ambaye kusema kweli anaiharibia sana CCM.

Tiba
 

Forum statistics

Threads 1,273,086
Members 490,268
Posts 30,470,822