Nape Nnauye akielezea "Fedha Chafu" za CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye akielezea "Fedha Chafu" za CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mlaizer, Aug 18, 2012.

  1. mlaizer

    mlaizer JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pamoja kuwa Nape Nnauye aliahidi kuwa angeweka hadharani mpango wa CHADEMA kupokea pesa za misaada ktoka nje kwa siri,lakini baada ya kuhojiwa na kituo cha redio cha magic FM ameendeleza porojo;
    fuatilia hapa:

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Yaani anachosha huyu mtu!................msema hovyo wala hana jipya!
     
  3. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Huyu anafuata nyayo za Tambwe hiza na Shaibu Akwilombe walokwisha kisiasa.
     
  4. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Katika mahojiano yake na majibu yake ni kinyume na matarajio yetu tuliokua tunafuatilia katika maswali aliyotumiwa kupitia JF.Hakuna chochote cha maana alichojibu au kuzungumzia mbali na porojo NAUJUTIA MUDA WANGU!MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
  5. a

    annalolo JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi sitaki hata kumfikiria sijui akili yake nimfananishe na nani
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Fina, Makutano show ya leo imeboa mbaya, sio mwanzo mzuri.
     
  7. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,525
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Huwa najiuliza sana sababu zilizopelekea kupewa hicho cheo, bado sijapata jibu.
    Could it be kuna watu ndani ya CCM wanayo nia ya makusudi kabisa ya kuua chama? Hao watakuwa ni wanamapinduzi halisi. I salute them!
     
  8. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 9,859
    Likes Received: 3,697
    Trophy Points: 280
    Sasa nape hana pa kushika..wenyeviti wake wa vijiji wanasema M4C inawapa shida..ajielekeze huko.
     
  9. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na mkimbana sana ataje atakana kuwa ajawahi kusema hilo kama alivyofanya ile ya siku 90 kwa mafisadi
     
  10. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    lakini huyu kijana nape anaona mbali, asili ya wachagga ni biashara, siasa na wao wapi na wapi?
     
  11. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    imagine angepewa mchemba
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Siku hizi watu maarufu ni matapeli, wezi, majambazi na mashoga. Nape naye ni maarufu
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Nape kama ana ushahidi wa chama chochote kupokea hela chafu alitakiwa atoe taarifa police-haraka. Vyombo vya habari sio police na wala havina mamlaka kuchunguza ukiukwaji wa sheria i.e kupokea hela chafu. Nashangaa hadi sasa police hawajamhoji huyu Nape!
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    akiili ya mchuzi hii. Asili ya wakwerre ni ngoma!
     
  15. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    rest in peace CCM!
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    au shemeji yake na Nchemba yaani Lusinde..
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Nape anasema muweke wazi waliochangia wanafanya kazi gani?

    Hapo sasa!
     
  18. t

    thatha JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,226
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Jukwaa la watoto hili,hakuna la maana zaidi ya matusi,kejeli na mipasho.siku ya mwisho nape ndio baba yenu
     
  19. t

    thatha JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,226
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    rest in fire nyi dm
     
  20. t

    thatha JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,226
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    tutawajuaje wakati wapo nje ya nchi.kwa wachache waliopo hapa ni wachungaji na familia zao na wachaga
     
Loading...