Nape, Nchemba na Lusinde ndani ya Mwanza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape, Nchemba na Lusinde ndani ya Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngaluma, Oct 15, 2011.

  1. n

    ngaluma Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gamba limehamia Mwanza. Nape atakuwa na wenzie Lusinde na Nchemba siku ya kesho viwanja vya Magomeni
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tukisema waweke picha hawataweza, basi tunaomba pls uweke picha na nini hasa atakachokiongea hapo Mwanza.
     
  3. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasiweze kwa lipi? picha lkuweka ni ugumu ngani kaka? au unazani wana ccm na wana mwanza wote mbumbumbu?
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,159
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye red,umenena mkuu pigia mstari....CCM(Chama Cha Mambumbumbu)...
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,159
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180

    Wanaume wa Mwanza wawe makini na wake zao Nchemba ndani lol!!
     
  6. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,077
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huko Mwanza wanaenda kutafuta aibu,kule kila mtu ni CHADEMA na hawahongeki wakitaka kuamini wakamuulize Masha au Diallo.
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,909
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    wanawake wa mwanza kaeni chonjo.nchemba in da houze
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,564
    Likes Received: 787
    Trophy Points: 280
    Ngoja nimpigie simu house girl wangu aende likizo. Jamaa asije kumchafua
     
  9. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,685
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nchemba anafuata mke wa nani huko? Makada wa Ccm Mwanza kaeni chonjo, nchemba yuko jijini. Msije mkatulaumu kuwa hatuwaambia.
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    labda wanawake wa si si em
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,589
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    Kwa nini hawa matikiti maji hawakufanya sherehe kila kata waliyoshinda kule Igunga?
     
  12. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,103
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    na lusinde wa kujinyonga, by the way, huyo jamaa ni mhehe?
     
  13. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,828
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Why magomeni na si kwenye uwanja wao wa CCM Kirumba ? Sina wanataka ku test zali ? Kama wana uwezo let them go in the open the tuone inakuwaje .
     
  14. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchemba ana wanyonge wake ndani ya chama chao,makada wenzake wjihadhari nae.
     
  15. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masha ndio hana hamu kabisa na wanamwanza,walichomfanya hana hamu kabisa.
     
  16. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,681
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sijui anatarajia kuvuna nini!!!!!!!!!!
    Waliopo Mwanza mtujuze
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,366
    Likes Received: 4,800
    Trophy Points: 280
    natamani huo mkutano usihudhuriwe na mtu hata mmoja!!
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Saizi wamejikita katika ng'ome za CDM, Arusha walikuja na kufungua matawi 100 ili kunusuru chama sasa wapo Mwanza maana miji hii imewauma sana kukosa ubunge.
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,316
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Kwa MZ town wanapoteza muda labda wasombe wa2 toka vijijini km walivyozoea!
     
  20. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    tunaomba asituletee upupu hapa mwanza aje na hoja za msingi na sera za kudumisha chama siyo gutter politics na kuanza ku attack watu, itakula kwake mbaya nafiiri ana kumbukumbu ya kutosha wakati anataka uenyekiti UVCCM kipindi kile.
     
Loading...