Nape, Nchemba na Lusinde ndani ya Mwanza

ngaluma

Member
Apr 26, 2011
11
1
Gamba limehamia Mwanza. Nape atakuwa na wenzie Lusinde na Nchemba siku ya kesho viwanja vya Magomeni
 

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Oct 6, 2010
8,177
3,326
Tukisema waweke picha hawataweza, basi tunaomba pls uweke picha na nini hasa atakachokiongea hapo Mwanza.
 

Chenge

JF-Expert Member
Oct 5, 2011
1,072
375
Tukisema waweke picha hawataweza, basi tunaomba pls uweke picha na nini hasa atakachokiongea hapo Mwanza.

Huko Mwanza wanaenda kutafuta aibu,kule kila mtu ni CHADEMA na hawahongeki wakitaka kuamini wakamuulize Masha au Diallo.
 

Nyakageni

JF-Expert Member
Feb 1, 2011
15,044
5,046
Ngoja nimpigie simu house girl wangu aende likizo. Jamaa asije kumchafua
 

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Dec 19, 2008
6,330
4,729
Nchemba anafuata mke wa nani huko? Makada wa Ccm Mwanza kaeni chonjo, nchemba yuko jijini. Msije mkatulaumu kuwa hatuwaambia.
 

Lunyungu

JF-Expert Member
Aug 7, 2006
8,873
1,882
Why magomeni na si kwenye uwanja wao wa CCM Kirumba ? Sina wanataka ku test zali ? Kama wana uwezo let them go in the open the tuone inakuwaje .
 

kichomi

JF-Expert Member
Mar 22, 2011
508
54
Huko Mwanza wanaenda kutafuta aibu,kule kila mtu ni CHADEMA na hawahongeki wakitaka kuamini wakamuulize Masha au Diallo.

Masha ndio hana hamu kabisa na wanamwanza,walichomfanya hana hamu kabisa.
 

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Oct 6, 2010
8,177
3,326
Huko Mwanza wanaenda kutafuta aibu,kule kila mtu ni CHADEMA na hawahongeki wakitaka kuamini wakamuulize Masha au Diallo.
Saizi wamejikita katika ng'ome za CDM, Arusha walikuja na kufungua matawi 100 ili kunusuru chama sasa wapo Mwanza maana miji hii imewauma sana kukosa ubunge.
 

Dickson Mpemba

JF-Expert Member
Jan 21, 2010
354
150
tunaomba asituletee upupu hapa mwanza aje na hoja za msingi na sera za kudumisha chama siyo gutter politics na kuanza ku attack watu, itakula kwake mbaya nafiiri ana kumbukumbu ya kutosha wakati anataka uenyekiti UVCCM kipindi kile.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom