Nape Nauye na Wassira ndani ya TBC1 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nauye na Wassira ndani ya TBC1

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rejao, Apr 15, 2011.

  1. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Mikakati ya Chama cha Magamba
    1.Kuimarisha ngazi za chini!
    2.Kuongeza uwakilishi
    3.Kuchukia hatua dhidi ya Ufisadi!
    Endelea....
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Hapo wanapiga tu kelele we subri

    Kujivua gamba kwa kuwapaka wengine matope bila kujiangalia match bado mbichi
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nape asipotekeleza kwa vitendo atakuwa amejimaliza kwani tulimpa heshima ya uCDM ndani ya CCM so he should have to prove kuwa yeye ni kisu kwa mafisadi
     
  4. Pipiro

    Pipiro JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 306
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Waziri Wasira yupo TBC1 anazuzungumzia Muswada kuhusu Utaratibu wa Katiba Mpya...
     
  5. Nicazius

    Nicazius Senior Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 143
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    atawezaje kutekeleza kwa vitendo wakati hana makali, amewekwa hapo ili kubridge gap kati ya vijana na wazee, kuwadanganya vijana wachache kuwa ccm inajali vijana, kuwadanganya wananchi kuwa ccm haikumbatii mafisadi tena. Kwangu mimi hii ni mission impossible kwa gharama kubwa.

    Nape naye ni mganga njaa tu kama wengine hana lolote, ndiyo maana alipozwa kwa udc na sasa wanamtumia kama kilaka kwenye nguo kuukuu, kikwete pekee ndiye anajua anafanya nini na kwa masirahi ya nani? Ingawaje wengi tunajua anawadanganya watanzania wakati kwa sasa hawadanganyiki.
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Unasemaje? ny.a.ngu... ?
     
  7. Pipiro

    Pipiro JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 306
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Anajitahidi kuongelea kuhusu makatazo kwenye muswada katika kifungu cha 19... Crap
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapo hakuna kitu wanapiga kelele tu, kwanini wasiwashitaki?
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,808
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    na yeye anajua maana na umuhimu wa Katiba?
     
  10. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,848
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    yuko anaongea jambo tbc,hoja ni kuhusu mchakato wa katiba mpya.anatetea vifungu vilivyokataliwa na wananchi
    *MWANDISHI anayemhoji anaonekna kisanii zaidi kwa kumuuliza maswali yaliyoandaliwa rasmi.
    *Ameandaliwa kipindi bila upande wa pili(challenger)
    kipindi kimeisha na wameondoka studio yeye NAPE.(nepi)
     
  11. B

    Blessing JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli nasikia huyo nyani. Analolote wala chochote. Tunataka kumambia huyo Wasira asome vizuri na kuelewa kwa sisi Watanzania tujamchagua Kikwete amejichagua na Ufisadi wake mwenyewe.

    Wasira asituambie utumbo kwa sababu na yeye anatakiwa kuacha ngazi mzee atuache nafasi. Analinda pia TUMBO yake obviously he has talk nonsense to enable him continue dwelling on his position. WOTE NI MAFISADI TUU.
     
  12. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,324
    Likes Received: 690
    Trophy Points: 280
    Asisahau kujivua gamba
     
  13. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Watu wazima wanafanya mzaha kwenye mambo makubwa kama katiba bila ya hata aibu, historia itawahukumu.
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,617
    Likes Received: 1,919
    Trophy Points: 280
    hoooooooovyo........
     
  15. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Hana jipya,ana waambia wananchi wasiwasikilize wanaotoa elimu kuhusu muswada wa katiba cos wapo kwa ajili ya kupotosha,mbaya wa sura,matendo na maneno yake
     
  16. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,848
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    leo ni ajabu TBC IKO HEWANI VIZURI NA WATARUSHA BUNGE LIVE,LAKINI MTANGAZAJI HAELEZI NINI KILITOKEA JANA NA WANANCHI KUKOSA FURSA MUHIMU KUMUONA W/MKUU AKIJIBU MASWALI YA PAPO KWA PAPO. KUPITIA CHOMBO HIKI CHA WALIPA KODI.
    *KUNA MPANGO GANI WA SIRI UNAOENDESHWA KÀTI YA TBC NA SERIKALI?
     
  17. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wapo kimkakati lakini ni butu.
    StarTV wapo Celina Kombani na Jaji F Werema live. Mada ni Muswada wa Marekebisho ya Katiba.
    Naona huruma wanavyojikanyaga.
     
  18. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Toka majadiliano ya mswada wa katiba uanze kundi la CCM wanatetea huo mswada mbovu, nawashangaa na kujiuliza hivi wanafikiri katiba ni ya chama(CCM) au wanataka mabadiliko yawe mawazo yao ili waendelee kula bata ya nchi hii peke yao wakati sasa hivi watu wengi wameamka na hawataki tena mambo ya kipuuzi kwenye masuala muhimu
     
  19. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mswada huu utakuwa gamba tena kwao
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,485
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Ni maneno tu haya hata kwenye kanga yapo!
     
Loading...