Nape na Lusinde Wailipua Mwanza bila ya Tinga Tinga

Nape na Lusinde Wailipua Mwanza bila ya Tinga Tinga

Daah mkuu imebd upost aLfajiri hii wana UKAWA wakiwa wamelala, wakiamka mziki wao utaukubali hahahah
 
Watanzania wanamisimamo yao ambayo usitarajie kuwa wanakwambia ukweli. Wakija CCM watajaza uwanja, wakija UKAWA watajaza uwanja...halikadhalika wakija ACT pia ni mafuriko tu. Vyama vya siasa nadini sera watu wasikie then wataamua wenyewe.
 
Watanzania wanamisimamo yao ambayo usitarajie kuwa wanakwambia ukweli. Wakija CCM watajaza uwanja, wakija UKAWA watajaza uwanja...halikadhalika wakija ACT pia ni mafuriko tu. Vyama vya siasa nadini sera watu wasikie then wataamua wenyewe.
Na wakienda kwa yule mgonjwa wanategemea nini? Dizeli chafu si mali kitu.
 
Watanzania wanamisimamo yao ambayo usitarajie kuwa wanakwambia ukweli. Wakija CCM watajaza uwanja, wakija UKAWA watajaza uwanja...halikadhalika wakija ACT pia ni mafuriko tu. Vyama vya siasa nadini sera watu wasikie then wataamua wenyewe.

Bora umueleze wewe
 
Na wakienda kwa yule mgonjwa wanategemea nini? Dizeli chafu si mali kitu.
Mgonjwa, oh diesel chafu,oil chafu nk, mbona mnamuwekea vikwazo ktk viwanja na usafiri wa anga ?!. Kuwe na fair play ndo useme unamshinda mtu kwa haki.
 
love is a beautiful boo I'm not opposed to moment not win the lotto with a bullet unicorn. I meant about you're not be setting up the job I will bring anything
 
Yani Mtanzania anapoipenda CCM nahisi kuna kitu anapungukiwa....Tembeleeni mahospitalini na hasa wodi za wazazi muone huruma....hivi kweli tuna macho lakini....kitu cha kwanza ktk maisha afya jamani acheni kukufuru hata kama mnahongwa kuipenda ccm lakini angalieni wananchi masikini....kule rushwa tu ili uhudumiwe....ama kweli tumerogwa....!!
 
teh teh teh!!! matusi na kejeli vinashangiliwa na kusifiwa!!!

mkiona nchi imefikia mahala hapo...
watusi ndio wanapewa majukumu huku wenye busara wakiwekwa kando... TAFAKARI..
 
ccm hawana jipya. wamebaki kubebwabebwa tu na polis, tume ya uchaguzi na hata tbc na tanesco. endeleeni kuwanyanyasa wapinzani wenu...
 
Mi Naona Kama Vile Kampeni Hazijaanza, Labda Tumsubirie Mzee Mamvi Akifungua
 
Back
Top Bottom