Daah mkuu imebd upost aLfajiri hii wana UKAWA wakiwa wamelala, wakiamka mziki wao utaukubali hahahah
Na wakienda kwa yule mgonjwa wanategemea nini? Dizeli chafu si mali kitu.Watanzania wanamisimamo yao ambayo usitarajie kuwa wanakwambia ukweli. Wakija CCM watajaza uwanja, wakija UKAWA watajaza uwanja...halikadhalika wakija ACT pia ni mafuriko tu. Vyama vya siasa nadini sera watu wasikie then wataamua wenyewe.
Watanzania wanamisimamo yao ambayo usitarajie kuwa wanakwambia ukweli. Wakija CCM watajaza uwanja, wakija UKAWA watajaza uwanja...halikadhalika wakija ACT pia ni mafuriko tu. Vyama vya siasa nadini sera watu wasikie then wataamua wenyewe.
Mgonjwa, oh diesel chafu,oil chafu nk, mbona mnamuwekea vikwazo ktk viwanja na usafiri wa anga ?!. Kuwe na fair play ndo useme unamshinda mtu kwa haki.Na wakienda kwa yule mgonjwa wanategemea nini? Dizeli chafu si mali kitu.
Wacha walale mapumbafu yakiamka yashang'atwa na mbuDaah mkuu imebd upost aLfajiri hii wana UKAWA wakiwa wamelala, wakiamka mziki wao utaukubali hahahah
Na wakienda kwa yule mgonjwa wanategemea nini? Dizeli chafu si mali kitu.