Nape, Mwigulu mvueni GAMBA mbunge wa Bahi

Nape, Mwigulu mvueni GAMBA mbunge wa Bahi

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Posts
8,397
Reaction score
7,979
Kitendo cha kukaa kimya wakati mbunge wenu amepokea rushwa na kukamatwa Live na PCCB kinatia aibu chama.

Nape ukiwa Songea uliwaambia vijana wa huko kuwakamata wala rushwa ndani ya chama. Mwigulu LN Nchemba umejinasibu kupeleka hoja binafsi bungeni kuanzishwa baraza maalum kushugulikia rushwa na ufisadi.

Je hamuoni kwamba hizo sanaa zenu zinawatia aibu kwa kushindwa kushugulikia suala la Badwel kichama? Je kujivua gamba ni sanaa iliyowalenga watu wachache, mbona huyu aliyekamatwa mchana kweupe anadunda na leo ataingia bungeni kutafuna kodi zetu kwa posho?

Bunge limeamua kumlinda na chama chenu kinamlinda lakini hukumu ya rushwa mnazoendekeza ndani ya ccm yenu tutatoa wananchi kama nyie hamchukui hatua
 
Mkuu kwenye mambo ya rushwa ccm wamkamate nani na nani aachwe? Wote ni wala rushwa hakuna msafi ndo maana huwa tunasema hata wapinzani ni wachafu! unawapa mtiani mgumu wenzio ambao hata kama ungekuwa wewe ungekushinda.
 
Mkuu kwenye mambo ya rushwa ccm wamkamate nani na nani aachwe? Wote ni wala rushwa hakuna msafi ndo maana huwa tunasema hata wapinzani ni wachafu! unawapa mtiani mgumu wenzio ambao hata kama ungekuwa wewe ungekushinda.
Hii ndio nafasi yao kuonyesha kuwa kwenye mambo ya rushwa wanaanza kuwa serious. Maana jamaa anatinga bungeni kama hakuna kilichotokea na kesi itaanza kupigwa kalenda. Ya rada wanasema uchunguzi umewashinda, hata mla rushwa ya Milion moja anawashinda. Sasa naamini rushwa na ccm ni damdam kama Nnauye Jr hataonyesha makucha yake. Na vijana wa Songea itabidi wampuuze
 
hawawezi hawa.. hio kesi yenyewe itanyumbulishwa na mwishowe utasikia tu MHESHIMIWA HAKULA RUSHWA
 
Kitendo cha kukaa kimya wakati mbunge wenu amepokea rushwa na kukamatwa Live na PCCB kinatia aibu chama.

Nape ukiwa Songea uliwaambia vijana wa huko kuwakamata wala rushwa ndani ya chama. Mwigulu LN Nchemba umejinasibu kupeleka hoja binafsi bungeni kuanzishwa baraza maalum kushugulikia rushwa na ufisadi.

Je hamuoni kwamba hizo sanaa zenu zinawatia aibu kwa kushindwa kushugulikia suala la Badwel kichama? Je kujivua gamba ni sanaa iliyowalenga watu wachache, mbona huyu aliyekamatwa mchana kweupe anadunda na leo ataingia bungeni kutafuna kodi zetu kwa posho?

Bunge limeamua kumlinda na chama chenu kinamlinda lakini hukumu ya rushwa mnazoendekeza ndani ya ccm yenu tutatoa wananchi kama nyie hamchukui hatua

Wanayoyasema hao waheshimiwa kuhusu rushwa huwa hayatoki moyoni bali mdomoni. Kama yangekuwa yanatoka mioyoni mwao, sidhani kama walikuwa wanahitaji kukumbushwa ili wachukue hatua.
 
Yule mwalimu wa lindi kafungwa miaka 300, lakini CHENGE na huyu Mbunge wa bahi Mh. Badwell wanatinga tu bungeni, pole sana Napelepele.
 
Yule mwalimu wa lindi kafungwa miaka 300, lakini CHENGE na huyu Mbunge wa bahi Mh. Badwell wanatinga tu bungeni, pole sana Napelepele.
Hivi jamaa kaingia bungeni leo? Wenzetu waliostaarabika kwa kosa hili la rushwa na picha za kutinga mahakamani chini ya ulinzi angejiuzulu fasta. Lakini kwa kuwa ccm rushwa ni utamaduni anadunda tu. Mlioko kwenye runinga tujuzeni kama kaingia bungeni tuendelee kushangaa
 
Hii ndio nafasi yao kuonyesha kuwa kwenye mambo ya rushwa wanaanza kuwa serious. Maana jamaa anatinga bungeni kama hakuna kilichotokea na kesi itaanza kupigwa kalenda. Ya rada wanasema uchunguzi umewashinda, hata mla rushwa ya Milion moja anawashinda. Sasa naamini rushwa na ccm ni damdam kama Nnauye Jr hataonyesha makucha yake. Na vijana wa Songea itabidi wampuuze

Mkuu Ulukolokwitanga unajua njia ya mnafiki siku zote ni fupi na huu ni uthibitisho kuwa hawako serious kwenye hii issue ya rushwa wamedandia gari tu hawajui linaenda wapi !
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom