Nape: Magamba kuvuliwa baada ya uchaguzi wa Igunga


G

Gambo Mrisho

New Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
3
Likes
0
Points
0
Age
36
G

Gambo Mrisho

New Member
Joined Sep 26, 2011
3 0 0
Frederick Katulanda, Mwanza

KATIBU Itikadi na Uenezi wa CCM, Nape Nnauye, amesisitiza kuwa adhima ya chama chake kuendelea na mpango wake wa kujivua magamba, bado iko palepale ila kinasubiri kumalizika kwa uchaguzi wa Igunga.

Akizungumza mjini Mwanza juzi, Nape alisema katika kikao cha Kamati Kuu kilichofanyika Dodoma Julai 31, mwaka huu, hatma ya makada wa CCM ambao walitakiwa kujivua gamba, ilielezwa kuwa itajulikana kwenye kikao cha Halmashauri kuu ya chama kilichotarajiwa kufanyika Septemba.

Nape alisema ingawa Septemba imefika, kikao hakijafanyika hivyo msimamo wa chama uko palepale kwa vile wanaopaswa kujivua magamba walishaelezewa kupima na kuamua wenyewe.

“Jamani hili suala la kujivua gamba, siyo langu ni msimamo wa chama, tuliposema Septemba tulikuwa tukimaanisha kikao kitafanyika muda huo, lakini sasa katika busara ya kawaida huwezi kuwa na kikao huku kuna maafa na uchaguzi,” alisema.

Alisema katika kikao kilichopita walijadili jambo hilo na kwamba, litajulikana hatma yake kikao kijacho Septemba, lakini wakati huo Tume ya Taifa ya Uchaguzi (Nec), ilikuwa haijatangaza tarehe ya uchaguzi wa Igunga na kubainisha kuwa, adhima ya chaka bado ipo palepale kwa vile kikao hicho cha Septemba hakijafanyika.

“Kikao kijacho tutamalizana nao hawa, tatizo ni kuwa watu wanataka tufanye haraka wanavyotaka wao, jamani uamuzi wa kikao kimoja unatoka na kwenda kikao kingine, hatujafanya kikao na kikifika tutajadili jambo hilo kwani litakuwa katika ajenda ya yatokanayo na kikao kilichopita,” alisisitiza Nape.

Alisema wanapozungumzia kujivua gamba wanakuwa wamehusisha mpango wa chama kujifanyia mabadiliko katika mambo mengi na kueleza kuwa, hiyo siyo mara ya kwanza kwa CCM kufanya mabadiliko, huku akieleza yaliyofanyika tangu enzi za chama cha Taa, Tanu na mpaka kuzaliwa CCM.

“Haya mabadiliko ni ya kila wakati kwa chama toka enzi za Taa, mabadiliko yalifanyika kukazaliwa Tanu ambayo iliunda azimio la Arusha, kisha tukaunganisha vyama ikazaliwa CCM, chama chetu kimepitia mabadiliko na kila baada ya miaka kumi kumekuwa na mabadiliko,” alisema.
 
K

Keil

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2007
Messages
2,214
Likes
7
Points
135
K

Keil

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2007
2,214 7 135
Ninasikitika kusema kwamba huo mkakati umeishakwama tayari. Hayo magamba yameishapewa hoja na Kamati Kuu na hivyo hawawezi kuyavua kwa nguvu na ndio maana akina Lowassa na Chenge wamekaa kimya hasa baada ya upuuzi huu tunaouona unaendelea.

Kama Rostam alikuwa amesababisha CCM ikapoteza mvuto, ilikuwaje akaombwa aende kumpigia debe mgombea wa CCM? Hivi kweli mtu aliyesababisha chama kionekane kibaya, utamwita au utamwalika aje kukusaidia kupiga debe? Hilo pekee litawaangusha kwenye mjadala wa NEC na hakuna gamba ambalo litavuliwa.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
117
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 117 160
Ninasikitika kusema kwamba huo mkakati umeishakwama tayari. Hayo magamba yameishapewa hoja na Kamati Kuu na hivyo hawawezi kuyavua kwa nguvu na ndio maana akina Lowassa na Chenge wamekaa kimya hasa baada ya upuuzi huu tunaouona unaendelea.

Kama Rostam alikuwa amesababisha CCM ikapoteza mvuto, ilikuwaje akaombwa aende kumpigia debe mgombea wa CCM? Hivi kweli mtu aliyesababisha chama kionekane kibaya, utamwita au utamwalika aje kukusaidia kupiga debe? Hilo pekee litawaangusha kwenye mjadala wa NEC na hakuna gamba ambalo litavuliwa.
Nadharia ya kujivua magamba ilishashindwa hivyo kumuuliza Nape suala hilo ni ujinga kwani CCM haitakuwa tayari tena kuvua gamba kutokana na inayoyaona huko Igunga.
 
Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
2,863
Likes
710
Points
280
Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
2,863 710 280
Haka kajamaa kanafiki sana, jana kamejamba hapa Mugumu na kukiharibia chama chake kila kitu. Akili ndogo sana.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,295
Likes
10,003
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,295 10,003 280
hivi nape umeshakabidhi ofisi yetu ya wilaya au bado?unasubili nini?mia
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,413
Likes
750
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,413 750 280
Nadharia ya kujivua magamba ilishashindwa hivyo kumuuliza Nape suala hilo ni ujinga kwani CCM haitakuwa tayari tena kuvua gamba kutokana na inayoyaona huko Igunga.
Chenge alishasema kuwa gamba kimekwama kiunoni kwahiyo halivuliki!!
 
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
2,159
Likes
60
Points
145
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
2,159 60 145
Chenge alishasema kuwa gamba kimekwama kiunoni kwahiyo halivuliki!!
yani Chenge ana masaburi makubwa, gamba limegomea kiunoni, Nape aende kwenye kiuno cha Chenge sasa akalivue!!
 
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
9,980
Likes
8,303
Points
280
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
9,980 8,303 280
Kitu gani kinamzuia kuyaeleza haya kwenye kampeni Igunga ?
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
Na ukitokea uchaguzi mwingine mdogo wanahirisha? huu ndio usanii wenyewe!
 
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
1,367
Likes
1
Points
0
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
1,367 1 0
Nape hana jipya anatapa tapa tu.
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
32
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 32 135
Yaani RA kwei kidume wa CCM, amejivua gamba akawakashifu akina Nape, Chiligati na wengineo na kuweka mkwala kwamba kama kweli mna ubavu nendeni Igunga peke yenu muone!!!!!! Jamaa wakajifanya hawakusikia mwisho waka-bow, RA akaitwa kwenye ufunguzi wa kampeni baada ya hapo akawaacha solemba. Nape, Sitta, Mwakyembe, Kilango wakapigwa marufuku kwenda Igunga,Stori za gamba zikasizi, mkutano mkuu wa chama ukaahisrishwa aliyeitwa gamba leo wanaCCM wanawambia wananchi Igunga mchagueni Kafumu aendeleze yale ya Rostam.

Nani kama RA hahahaha ahahaha ahahah!!!!!!!!!!
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
37,660
Likes
49,347
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
37,660 49,347 280
Frederick Katulanda, Mwanza

KATIBU Itikadi na Uenezi wa CCM, Nape Nnauye, amesisitiza kuwa adhima ya chama chake kuendelea na mpango wake wa kujivua magamba, bado iko palepale ila kinasubiri kumalizika kwa uchaguzi wa Igunga.

Akizungumza mjini Mwanza juzi, Nape alisema katika kikao cha Kamati Kuu kilichofanyika Dodoma Julai 31, mwaka huu, hatma ya makada wa CCM ambao walitakiwa kujivua gamba, ilielezwa kuwa itajulikana kwenye kikao cha Halmashauri kuu ya chama kilichotarajiwa kufanyika Septemba.

Nape alisema ingawa Septemba imefika, kikao hakijafanyika hivyo msimamo wa chama uko palepale kwa vile wanaopaswa kujivua magamba walishaelezewa kupima na kuamua wenyewe.

"Jamani hili suala la kujivua gamba, siyo langu ni msimamo wa chama, tuliposema Septemba tulikuwa tukimaanisha kikao kitafanyika muda huo, lakini sasa katika busara ya kawaida huwezi kuwa na kikao huku kuna maafa na uchaguzi," alisema.

Alisema katika kikao kilichopita walijadili jambo hilo na kwamba, litajulikana hatma yake kikao kijacho Septemba, lakini wakati huo Tume ya Taifa ya Uchaguzi (Nec), ilikuwa haijatangaza tarehe ya uchaguzi wa Igunga na kubainisha kuwa, adhima ya chaka bado ipo palepale kwa vile kikao hicho cha Septemba hakijafanyika.

"Kikao kijacho tutamalizana nao hawa, tatizo ni kuwa watu wanataka tufanye haraka wanavyotaka wao, jamani uamuzi wa kikao kimoja unatoka na kwenda kikao kingine, hatujafanya kikao na kikifika tutajadili jambo hilo kwani litakuwa katika ajenda ya yatokanayo na kikao kilichopita," alisisitiza Nape.

Alisema wanapozungumzia kujivua gamba wanakuwa wamehusisha mpango wa chama kujifanyia mabadiliko katika mambo mengi na kueleza kuwa, hiyo siyo mara ya kwanza kwa CCM kufanya mabadiliko, huku akieleza yaliyofanyika tangu enzi za chama cha Taa, Tanu na mpaka kuzaliwa CCM.

"Haya mabadiliko ni ya kila wakati kwa chama toka enzi za Taa, mabadiliko yalifanyika kukazaliwa Tanu ambayo iliunda azimio la Arusha, kisha tukaunganisha vyama ikazaliwa CCM, chama chetu kimepitia mabadiliko na kila baada ya miaka kumi kumekuwa na mabadiliko," alisema.
Kwa nini anaongea na waandishi wa habari mwanza na sio igunga.
 
M

mambomengi

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Messages
829
Likes
24
Points
35
M

mambomengi

JF-Expert Member
Joined May 16, 2009
829 24 35
Uwezo wake wakufikiri unadidimia lakini tumbo lake linaongezeka! Kazi kwelikweli.
 
P

Peter lilayon

Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
52
Likes
1
Points
0
P

Peter lilayon

Member
Joined Aug 13, 2011
52 1 0
Me nataka nape aendelee kumvua gamba na El hata lifikie shingoni kama anaweza mana la chenge limeishia kiunoni na bahati yake kupata mkoa mpya simiyu
 
moblaze

moblaze

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
231
Likes
6
Points
35
moblaze

moblaze

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
231 6 35
nape doesn't deserve 2 be a politicians..ni basi tu Sir name ndio inamweka mjini!
Hana upeo wa kuona mbali zaidi ya tumbo lake na kujichubua, sorry bro, anza wewe kujivua gamba coz ndio unakizika chama..
 
KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
5,088
Likes
90
Points
145
KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
5,088 90 145
Ninasikitika kusema kwamba huo mkakati umeishakwama tayari. Hayo magamba yameishapewa hoja na Kamati Kuu na hivyo hawawezi kuyavua kwa nguvu na ndio maana akina Lowassa na Chenge wamekaa kimya hasa baada ya upuuzi huu tunaouona unaendelea.

Kama Rostam alikuwa amesababisha CCM ikapoteza mvuto, ilikuwaje akaombwa aende kumpigia debe mgombea wa CCM? Hivi kweli mtu aliyesababisha chama kionekane kibaya, utamwita au utamwalika aje kukusaidia kupiga debe? Hilo pekee litawaangusha kwenye mjadala wa NEC na hakuna gamba ambalo litavuliwa.
Mkuu una ushahidi kwamba Rostam aliwahi kuombwa kufanya hivyo?mbona walioombwa wote kina mkapa,mangula,aden rage na wakuu wa wilaya kadhaa waliowahi kufanya kazi igunga n.k.walipewa barua na kutangazwa hadharani na kampeni wanazifanyia hadharani mchana kweupe kila mtu anawaona,sasa iweje huyu aombewe chumbani kwake na kampeni azifanyie huko huko chumbani kwake?
 
KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
5,088
Likes
90
Points
145
KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
5,088 90 145
Yaani RA kwei kidume wa CCM, amejitvua gamaba akawakashifu akina Nape, Chiligati na wengineo na kuweka mkwala kwamba kama kweli mna ubavu nendeni Igunga peke yenu muone!!!!!! Jamaa wakajifanya hawakusikia mwisho waka-bow, RA akaitwa kwenye ufunguzi wa kampeni baada ya hapo akawaacha solemba. Nape, Sitta, Mwakyembe, Kilango wakapigwa marufuku kwenda Igunga,Stori za gamba zikasizi, mkutano mkuu wa chama ukaahisrishwa aliyeitwa gamba leo wanaCCM wanawambia wananchi Igunga mchagueni Kafumu aendeleze yale ya Rostam.

Nani kama RA hahahaha ahahaha ahahah!!!!!!!!!!
Hapo kwenye list ya Nape,Sitta,mwakyembe umemsahau na LOWASSA pia nae alipigwa marufuku asikanyage igunga pia mbona hii hamuisemi?
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,322
Likes
226
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,322 226 160
Mkuu una ushahidi kwamba Rostam aliwahi kuombwa kufanya hivyo?mbona walioombwa wote kina mkapa,mangula,aden rage na wakuu wa wilaya kadhaa waliowahi kufanya kazi igunga n.k.walipewa barua na kutangazwa hadharani na kampeni wanazifanyia hadharani mchana kweupe kila mtu anawaona,sasa iweje huyu aombewe chumbani kwake na kampeni azifanyie huko huko chumbani kwake?


Mkuu, kadri jf inavyopanda chati, documentation imekuwa ni tatizo. Ccm wangemwalika RA kwa barua, kesho yake ungeikuta hapa! Ukweli unabaki palepale, ccm si tu imemwomba, bali imemwangukia kabisa RA ahudhurie kampeni yao. Licha ya kuwaponda kwa siasa uchwara na kuwalaumu swala la kujivua gamba, bado amekubali kuwapigia kampeni! Ni kama mwanamke uliyezaa nae mkakorofishana. Ukimwangukia anasahau yote kwa kisingizio cha watoto. Upuuzi mtupu!!?
 

Forum statistics

Threads 1,251,171
Members 481,585
Posts 29,760,816