Nape Kutinga Igunga Na Mwenyekiti wake


Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Habari zilizotufikia muda huu zinasema kuwa
mkuu wa mashambulizi nape nauye atatinga
igunga na mwenyekiti wake Jakaya

Sasa hapo igunga itarindima si kawaida
Big up Nape Kaikomboe igunga
Vijana tupo tunakusubili

images?q=tbn:ANd9GcT9Tsv0udpDjz58LKOzozE5GnVdc-3G7LEznBL-MO9KbMH4oO9bKg
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,349
Likes
1,141
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,349 1,141 280
Gooooosh!!!!! Hawezi kukanyaga igunga, ila kweli kama ana kinga ya jk atafika, ndo ujue jk ni kigeugeu, anaendeshwa nduvu ya king'amuzi
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Nilimwahidi Nape $100 kupitia kwa invizibo, akionekana huko na akahutubia mkutano wa kampeni sio kama wakati ule kusingizia kuhani msiba. I am very serious!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
hawana jipya
wanaenda kuisafishia chadema ushindi




 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,915 280
Kama anaenda igunga basi atakuwa anawashwa masaburi, labda anampelekea mwigul nchemb ayakune.
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
386
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 386 180
Habari zilizotufikia muda huu zinasema kuwa
mkuu wa mashambulizi nape nauye atatinga
igunga na mwenyekiti wake Jakaya

Sasa hapo igunga itarindima si kawaida
Big up Nape Kaikomboe igunga
Vijana tupo tunakusubili

images?q=tbn:ANd9GcT9Tsv0udpDjz58LKOzozE5GnVdc-3G7LEznBL-MO9KbMH4oO9bKg
Kwa nini asingeenda na Mukama? Hivi huyo vuvuzela Nape mwendesha siasa uchwara (muulize RA) anaubavu wa kuthubutu kwenda peke yake pale?
Na kweli kama JK atatinga Igunga kweli magamba yamelemewa vibaya saana mwisho wa kampeni polisi ndo wata control.
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,349
Likes
1,141
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,349 1,141 280
Nilimwahidi Nape $100 kupitia kwa invizibo, akionekana huko na akahutubia mkutano wa kampeni sio kama wakati ule kusingizia kuhani msiba. I am very serious!
MKUU HELA YAKO IPO SALAMA, SHAKA ONDOA, HAKANYAGI NG'OO!

natoa angalizo, si kukanyaga kwa visingizio bali kukanyaga kwa malengo ya kuhutubia wanaigunga kumnadi mgombea.
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
MKUU HELA YAKO IPO SALAMA, SHAKA ONDOA, HAKANYAGI NG'OO!

natoa angalizo, si kukanyaga kwa visingizio bali kukanyaga kwa malengo ya kuhutubia wanaigunga kumnadi mgombea.
Nimekupata mkuu, ila kuthibitisha kwamba niko siriazi hela hii ntamtumia invizibo ijumaa akae nayo. Nape asipoenda Igunga na kuhutubia mkutano it will go to Charity!!!!!
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
Nasema hivi ukitaka kujua CCM kilivyoishiwa ni hapo kwenye makundi yao,wale wote wanajinadi ni wapambanaji wa ufisadi kwa kinafiki na wanaopigia debe kinafiki suala la Magamba huwezi kuwaona Igunga wamekwenda kumnadi mgombea wa CCM.Niliwahi kuuliza hapa kwenye JF kwanini Nape haendi Igunga,au Samweli sita au Mwankyembe au Ole sendeka,ingelikuwa ni hali ya kawaida wangelikuwa wameshaenda,huyu Nape hawezi kukanyaga Igunga na akapanda jukwaani kumnadi mgonbea,hata mkuu wa kaya sidhani kama atakwenda.
Tusubiri tuone
 
RAU

RAU

Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
61
Likes
0
Points
13
RAU

RAU

Member
Joined Jul 6, 2011
61 0 13
:laser:IGUNGA ILEEE!

KAMA MAENDELEO YANGESHUGHULIKIWA KAMA SIASA, NCHI HII INGEKUWA WAPI?
NAOMBA MCHANGO WANA JF
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,386
Likes
7,434
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,386 7,434 280
kazi kweli kweli rais kwenda kumpigia debe mbunge wake inapendeza sana.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,237
Likes
4,686
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,237 4,686 280
huu uchokozi sasa, mwenzenu kapigwa bit asikanyage nyie bado mnamkumbusha machungu ya kusemwa semwa na maboss wake - sio fresh wakuu. mwenyekiti yupo US anatafuta wawekezaji wa umeme.
 
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
3,388
Likes
570
Points
280
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
3,388 570 280
yani pamoja na kuwapeleka wabunge,mzee mkapa,bado nae mkuu wa kaya atatia timu.basi hali sio nzuri kwa magamba.nazani jk akienda igunga RA nae atataka awepo.hapo ndimpo nionapo slim chances za nape kuepo kwenye that political rally.
 
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,320
Likes
751
Points
280
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined Jul 1, 2011
2,320 751 280
Kama anaenda igunga basi atakuwa anawashwa masaburi, labda anampelekea mwigul nchemb ayakune.



HA HA HA HA una matani ya kweli Briggitte...
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,239,982