Nape katua Arusha, kapokelewa kishujaa!


M

Mzalendo K

Member
Joined
Jun 22, 2012
Messages
32
Likes
1
Points
0
Age
30
M

Mzalendo K

Member
Joined Jun 22, 2012
32 1 0
Nimeshangaa sana leo nilikuwa mkutano wa CDM kata ya Kimandolu ghafla nikaona kundi kubwa la vijana wanasukuma gari, kuangalia kwa karibu nikaona gari la Nape linasukumwa na vijana wanaimba "Lema byebye"! Nikaambiwa Chalii wa CCM ameingia mjini kuja kumzika Lema! Mkutano wa Chadema ukavurugika vijana wakahamia kushangaa msafara wa Nape.

Hali ya Chadema na Lema Arusha taabani kabisa!
 
M

majebere

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
4,645
Likes
690
Points
280
M

majebere

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
4,645 690 280
Jitayarishe kutukanwa
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Acha uongo.Amezomewa vibaya hapa Kimandolu mpaka anatia huruma.

Acha kupotosha Jukwaa.
 
M

majebere

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
4,645
Likes
690
Points
280
M

majebere

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
4,645 690 280
Acha uongo.Amezomewa vibaya hapa Kimandolu mpaka anatia huruma.

Acha kupotosha Jukwaa.
Molemo,hata kama unayo sema ni kweli itakua ngumu sana watu kukuamini
 
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,053
Likes
7
Points
135
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,053 7 135
wewe endelea kujitekenya tu alafu cheka
 
O

olng'ojine

Senior Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
119
Likes
1
Points
35
O

olng'ojine

Senior Member
Joined Dec 2, 2010
119 1 35
Wakijua gari lao la mishahara limeingia.Kula CCM kura CDM
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
89
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 89 145
Muda mrefu Wenzio wameshamwaga hapa jamvini yaliyomkuta Nape, we unatuletea stori za uongo
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,346
Likes
60
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,346 60 0
Nimeshangaa sana leo nilikuwa mkutano wa CDM kata ya Kimandolu ghafla nikaona kundi kubwa la vijana wanasukuma gari, kuangalia kwa karibu nikaona gari la Nape linasukumwa na vijana wanaimba "Lema byebye"! Nikaambiwa Chalii wa CCM ameingia mjini kuja kumzika Lema! Mkutano wa Chadema ukavurugika vijana wakahamia kushangaa msafara wa Nape.

Hali ya Chadema na Lema Arusha taabani kabisa!
ndiyo unaamka wakati jua karibu linazama.pole sana ndugu yangu...
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Kila siku anatukana watu anaowaita Kanda ya Kaskazini.Leo kafuata nini huko?
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Huwa hamkubali nyinyi. Jamani serikali tatu hapana ni kuongeza umasikini.
 
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,272
Likes
1
Points
0
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,272 1 0
Acha uongo.Amezomewa vibaya hapa Kimandolu mpaka anatia huruma.

Acha kupotosha Jukwaa.
Mkuu!

Mbona unapoteza muda kujibizana na hao walio BINAFSISHA AKILI zao? Hebu tumia muda wako kututumikia wanyonge tunao subiri uhuru wa kweli.

Ni nani asiye juwa kwamba MAGAMBA wanazomewa kila mahali? Wazomewe Mtwara halafu Arusha washangiliwe??!!! Haitatokea!!!
 
CANIMITO

CANIMITO

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
2,052
Likes
2,084
Points
280
CANIMITO

CANIMITO

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
2,052 2,084 280
Unajitekenya,then unacheka mwenyewe..
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Molemo,hata kama unayo sema ni kweli itakua ngumu sana watu kukuamini
Nimekuwepo kwenye huu mkutano tangia Nape anaingia hadi anaondoka. Hakuna kitu kama hicho kwani waliokuwa wamevaa sare za CCM wengi ni wanywaji wa pombe aina ya banana choka mbaya na wazee na dada poa ambao ramani imepotea na wanajaribu kuitafutia CCM kwa njia ya kuvaa sare ili wakubwa wawahurumie wapewe kama Vick kamata.

Gari halijasukumwa na CHADEMA ni Imara huku Kimandolu kuliko mwanzo na CCM wategemee maumivu kama kawaida. Siongei KISHABIKI KWANI UPEPO UKO VERY CLEAR
 
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,449
Likes
36
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,449 36 0
umesahau kapewa za uso Arusha.....lol
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Likes
3,226
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 3,226 280
Nimeshangaa sana leo nilikuwa mkutano wa CDM kata ya Kimandolu ghafla nikaona kundi kubwa la vijana wanasukuma gari, kuangalia kwa karibu nikaona gari la Nape linasukumwa na vijana wanaimba "Lema byebye"! Nikaambiwa Chalii wa CCM ameingia mjini kuja kumzika Lema! Mkutano wa Chadema ukavurugika vijana wakahamia kushangaa msafara wa Nape.

Hali ya Chadema na Lema Arusha taabani kabisa!
Hebu omba radhi hapa jf! Nape yupi apokekewe kishujaa Arusha? Jk mwenyewe hapati mapokezi itakuwa huyu asiye mjua babake?
Nape kazomewa mwanzo mwisho. Kama Mlimshindea Lema mahakamani imekula kwenu. A town wana pata hasira wakisikia neno ccm. Jumapili siobali stay tune. Kusukumwa hata mkokoteni unasukumwa acha Nape
 
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
1,507
Likes
66
Points
145
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
1,507 66 145
tatizo makamanda wa arusha mnaniudhi hamrekodi hata kwa simu hayo matukio..fanyeni hivyo basi
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,727
Likes
3,414
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,727 3,414 280
Ilitakiwa iwe hivi:
NAPE AZOMEWA KISHUJAA ARUSHA
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,127
Likes
1,569
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,127 1,569 280
Yani wewe mleta mada umekuja kupotosha hapa jamvini maana habari za Nape zilishafika hapa masaa na kuchambuliwa!!! Au umetuma kupotezea!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,486
Members 490,428
Posts 30,483,097