Nape; kati ya hawa nani mtawala?


Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Likes
15
Points
133
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 15 133
Chadema haioni wivu wa kubuni sera na CCM ikatekeleza kwa manufaa ya watanzania. Sasa tujiule, kati ya mtengeneza mikakati (sera) na mtekelezaji nani anayemuongoza mwenzake?
 
M

mwangwa

Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
55
Likes
0
Points
13
M

mwangwa

Member
Joined Jun 29, 2011
55 0 13
"Baba anatafuta pesa ya chakula mama anapika ili watoto wale" kwa hvyo mtafutataji(mtengenezaji) siko zote ndio mtawala
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
"Baba anatafuta pesa ya chakula mama anapika ili watoto wale" kwa hvyo mtafutataji(mtengenezaji) siko zote ndio mtawala
Ni kwelo kabisa MV4 wameiga kwa Vuguvugu la Kijani. Bei ya vifaa vya ujenzi nao wamependekeza ishushwe kama ilivyokuwa sera ya CDM.
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,551
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,551 280
Siwaoni pro-magamba hapa kujibu hili swali, au hawajapata mwaliko? Mods msaada tafadhali ili Nape aje hapa kujibu swali ndipo tuendele kuchangia.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
407
Points
180
Age
36
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 407 180
Umeandika utumbo tupu,hueleweki we gamba
 

Forum statistics

Threads 1,236,000
Members 474,928
Posts 29,242,936