Nape kabla ya kuja Arumeru tuombe radhi wachaga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape kabla ya kuja Arumeru tuombe radhi wachaga

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Quinine, Feb 19, 2012.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,710
    Likes Received: 6,677
    Trophy Points: 280
    Unakumbuka ulimsingizia Mzee mtei kuwa alikuomba ugombee ubunge kupitia Chadema ukakataa kuwa ni chama cha Wachaga.

    Vilevile unakumbuka maneno ya Mzee Mtei

    Sasa nakuomba kwa ninavyowajua wachaga (machalii) kabla ya kuja kwenye kampeni Arumeru Mashariki ni busara ukawaomba radhi watu wa Kilimanjaro na Arusha.

    Quinine.
     
  2. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,317
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    ni kweli, kama ana busara atafanya hivyo!
     
  3. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,322
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    sio nepi wa kufanya hayo! hivi kwanza wameshajenga! manake niliwahi kusikia kuwa baba yake hana hata choo
     
  4. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 876
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    ccm waombe radhi?. aliyeweza kufanya hivyo ni regia mtema tu. atakachpkifanya na kuipinga kauli hiyo kwa nguvu zote kwamba hajawahi kutamka maneno kama hayo
     
  5. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mpopoeni na mawe huyo akija huko
     
  6. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi safari hii Nape karuhusiwa kwenda kwenye Uchaguzi? Kama ni hivyo Lowassa hatashiriki!
     
  7. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yaani nepi aombe radhi? Labda akanushe

     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Unajua viongozi wengine hawajui kuwa wako pale kwa ajili ya jamii wanafikiri ni kwa ajili yao, huwa hawafikirii kabisa impact ya kauli wanazotoa, sasa hapa kuna hatihati tena ya Katibu Mwenezi kutoruhusiwa ni aibu kwa kweli, kwanza hiyo kauli ya CDM ni ya wachanga ambayo wengi wao atakuwa anawaomba kura pili kusimama jukwaa moja na mtu wanayehasimiana kwenye vyombo vya habari, labda kama CCM wamefanya risk & cost assessment kuwa hata akienda faida ni kubwa kuliko kutokwenda. Lakini next time ajifunze kuropoka hovyo kunaweza kum-cost yeye na chama chake.
     
  9. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,710
    Likes Received: 6,677
    Trophy Points: 280
    Asipowaomba radhi machalii ajiandae kupata yaliyompata Mtikila Tarime.
     
  10. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,710
    Likes Received: 6,677
    Trophy Points: 280
    Kama Lowassa atashiriki ambapo hiyo ni likely Nape hatakwenda.
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,604
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    nape asifikiri arusha ni sawa na mwanza.
    Watazaa nae huyu kijana.
     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    CCM hayana aibu yakiona uchaguzi mate huwa yanadondoka kama fisi aonavyo mfupa nani alijua JK atampigia kampeni RA au RA kwenda Igunga kwenye ukumbi ule ule alioutumia kuikandia CCM na kuanza kusema hakuna mama kama CCM.
     
  13. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,877
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Sipati picha huko Arumeru CCM watakuja na SERA gani mfilisi? Maana tumeshuhudia SERA No. 1 ya CCM ni UDINI (hasa ikilenga kupata kura za waislam. Refer Uchaguzi wa Igunga). Pia SERA namba 2 ya CCM ni Ukanda kwamba CDM ni chama cha watu wa Kaskazini). Huko Arumeru hizo SERA mbili za CCM haziuziki, sijui watakuja SERA gani?

    Mafahali wawili hawakai zizi moja. Sijui Nape na Lowasa nani atazuiwa kwenda Arumeru Mashariki? If history has anything to go by, Mimi ninafikiri Nape atapigwa tena BAN kukanyaga Arumeru, kwani Lowassa anahitajika zaidi Arumeru kuliko Nape.

    Hiyo ndiyo CCM, chama masilahi, hakuna hata msingi mmoja inaosimamia.
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,787
    Likes Received: 8,360
    Trophy Points: 280
    Hivi zile siku tisini za kuvuwana magamba bado hazijafika!!??
     
  15. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 10,437
    Likes Received: 2,690
    Trophy Points: 280

    Mkuu inaonekana liliuma sana!

    hata hivyo Nape mbona aliishapita huko mara nyingi tu

    Licha ya hivyo unamwomba aombe radhi kipindi cha kura tu? kipindi kingine mnaruhusiwa mkitukanwa msiombwe radhi?

    Mlijua marehemu atakufa na Nape atatakiwa kuja na hivyo ndiyo maana kipindi kingine hakumtaka aombe radhi!

    Vipi na sisi wachaga wa Mbeya, Kigoma, Arusha, Igunga, mtwara na Mwanza.........???? ina maana kila mkoa aombe radhi!

    This is too low for you, unaendekeza ukabila na gubu, na condition ulizotoa zinakudhalilisha na kuonyesha kuna uwezekano wa jambo 'lile' kuwa la kweli! usifiri wachaga wote wana akili kama zako, jamaa aliposema yale: aliharisha, akanuka amesahaulika huko!!! wewe unaenda kufukua kinyesi...unataka na wewe unuke..mpotezee!

    futa hii thread inakudhalilisha wewe! unadhirisha kuwa ni kweli chama cha chadema ni cha wachaga wakati sio...au unasemaje?

    cheeeeeers!
     
  16. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Sasa mbona hujajibu hoja, unasema mavi ya kale? mavi ni mavi tu huwezi kuyala mwambie Nape ajaribu kama ataweza, nafikiri Quinine hakuwa na maana ya Nape kupita kwa basi kama unavyofikiri wewe mwambie apande jukwaani aone kama machalii wameshasahau.

    Wabe bana eti Mchaga wa Mtwara.
     
  17. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 10,437
    Likes Received: 2,690
    Trophy Points: 280
    hoja iko wapi kwenye thread hii? kuwa aombe msamaha? nimeweka hoja ya yeye kuweka hoja..it is hot!!
     
  18. s

    saddam Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ise selaaaaa? we mchga wa kigoma na mwanza dah? umeenda nunu kabila kama mjomba wenu ndosi aka mmasai feki? sasa leteni shobo huku sio igunga mtatujua machalie wa chug kama wahind waivohama babti na nyie mafisadi watapkimbi arumeru
     
  19. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    CCM huwa hawakosi sera wameshaanza kugawa baiskeli za vilema.
     
  20. Chriskisamo

    Chriskisamo Senior Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasira anawaelewa vizuri machalii
     
Loading...