Nape: Hakikisheni Dr. Slaa hafanyi mkutano siku ya Uhuru

  • Thread starter Return Of Undertaker
  • Start date

Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,280
Likes
13,884
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,280 13,884 280
Taarifa za ndani ya chama.

Kuna mwana CCM kajisahau kadhani kamtumia kiongozi wa CCM kigoma kumbe katuma kwa mtu sie anatoa maagizo ya kuwambia vijana wahakikishe wanafanya chochote wawezacho kwa gharama yoyote Dr. Slaa asifanye mkurano Kigoma mjini hasa siku ya Leo ( Uhuru wa Tanganyika).

Sasa nashindwa kuelewa lengo la CCM ni nini ?? Mara hawataki CDM kife mara wanataka kife. Unafiki huu mpaka lini?
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
16,656
Likes
14,390
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
16,656 14,390 280
mikutano ya Dr. Slaa inahusiana vipi na maadhimisho ya Uhuru?
 
Mr Anold

Mr Anold

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2012
Messages
215
Likes
24
Points
35
Mr Anold

Mr Anold

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2012
215 24 35
Kama hujapika hii taarifa, Nape atakuwa hoi kiakili na fikra
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,411
Likes
3,812
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,411 3,812 280
Akili ya kuku hiyo. Hivi Tanzania kwa nini watu, especially maCCM yanapenda kufocus kwa watu binafsi badala ya kuelekeza kuvu kwenye kujenga taifa!!??
 
M

mgemamkwezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
446
Likes
0
Points
0
M

mgemamkwezi

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2013
446 0 0
Kama ilivyo kwa madikteta wote duniani huwa hawakubali ukweli unaoonyesha kuwa enzi yao ya kukaa madarakani inakaribia ukingoni, CCM nayo wamejaribu kila kila kete kuzuia wimbi la kuwaondoa madarakani, kete yao ya mwisho waliyokuwa wameiandaa ni kuwanunua akina Zitto, imebuma mapema, wanahaha kuzuia mikutano ya Dr Slaa kwa kupandikiza vijana na maluki, lakini ni kama wanachotea maji kwenye tenga, sasa hivi sijui watakuja na mauaji ya kushtukiza (assassination), manake siku zote ndio huwa ni silaha ya mwisho kabisa ya madikteta
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
23
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 23 135
Hivi inawezekana Vipi mtu akawa na ID Mbili. Moja ya Kuipinga CDM na Nyingine ya Kuisifia CDM?
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,177
Likes
213
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,177 213 160
Hekaya! !!!
 
C

chambulilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
217
Likes
6
Points
35
C

chambulilo

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
217 6 35
Uushi ndo wao CDM, Mara wajipige mabomu wadai CCM, Mara wakatae kukosolewa waseme zzk katumwa na ccm! Nyie kina meku vp!? mi nadhani siasa zimewashinda nendeni mkanywe mbege!!
 
P

Philipo Revocatus

Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
13
Likes
0
Points
0
Age
30
P

Philipo Revocatus

Member
Joined Nov 22, 2013
13 0 0
Viongozi wa ccm acha unafiki kumbe vyombo vya habari vinawaubua kupitia ss mnazotuma bila kufikiri mf, mtu mmoja aliyetuma sms kwa nape akiagiza ahakikisha dr. slaa hafanyi mkutano kigoma hasa siku ya leo ya uhuru kwa gharama yoyote ana maana gani? ccm kuwa na nia nzuri na democrasia mtafanikiwa!!!! ila mkiwa wanafiki mtaumbuka
 
P

Philipo Revocatus

Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
13
Likes
0
Points
0
Age
30
P

Philipo Revocatus

Member
Joined Nov 22, 2013
13 0 0
ccm jamii inahudumiwa kwa ukweli, tunasoma ili tuujue ukweli na kupana na adui ujinga, je mmejitafakari kuwa mnateta msliahi ya ccm bila kujali taifa mnalotumikia, hivi kwanini kila anayekoment mitandaoni anakemea ccm? chadema be strong kupitia ujinga wa ccm naamini tutafika 2015.
 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
Watanzania tumeapa kuitokomeza ccm hata kama ccm wataendelea kuhujumu mikutano ya chadema. CCM endeleeni kuvuruga amani katika mikutano ya chadema lakini mjue kwamba Hatuko tayari kuendelea kutawaliwa na Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi. Maana halisi ya ufisadi ni Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi hivyo ccm msizani maovu yenu kuyaita ufisadi maana yake hatujui
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Tahadhari.
Mikutano ya Katibu Mkuu wa Chadema iko pale pale kama ilivyokua imepangwa kabla.
Wanaotoa Matamko wakiwa nyumbani Kwao, Waende kwenye hadhara wawaambie wananchi kwanini wanazuia Harakati za Chadema, Ili hsli Mikutano yote Iko Kisheri kwa Kufuata Taratibu.
Tanzania ya Leo tunahitaji watu walio Jasiri Mifano Yake ni Chadema ili kujikomboa katika lindi la Umaskini.
Ccm inawadanganya watu kuwa Nchi hii kuna Amani, Amani ipi kama Nape Nnauye anaagiza watu walete Vurugu ktk Mikutano ya Chadema?
 
Last edited by a moderator:
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,177
Likes
213
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,177 213 160
Tahadhari.
Mikutano ya Katibu Mkuu wa Chadema iko pale pale kama ilivyokua imepangwa kabla.
Wanaotoa Matamko wakiwa nyumbani Kwao, Waende kwenye hadhara wawaambie wananchi kwanini wanazuia Harakati za Chadema, Ili hsli Mikutano yote Iko Kisheri kwa Kufuata Taratibu.
Tanzania ya Leo tunahitaji watu walio Jasiri Mifano Yake ni Chadema ili kujikomboa katika lindi la Umaskini.
Ccm inawadanganya watu kuwa Nchi hii kuna Amani, Amani ipi kama Nape Nnauye anaagiza watu walete Vurugu ktk Mikutano ya Chadema?
Intelijensia ya kashfa za ZZK ilipata mpaka namba za simu na transaction za M-pesa hili vipi hata namba tu hamna!!!!!!!????
 
Last edited by a moderator:
By hair

By hair

Senior Member
Joined
Sep 6, 2013
Messages
142
Likes
2
Points
0
Age
43
By hair

By hair

Senior Member
Joined Sep 6, 2013
142 2 0
Hao ndio viongozi tunaotegemea watutoe hatua moja kwenda nyingine,wakati hawawazi kwanini Tanzania ni maskini wakati tuna utajiri wa kutisha.wao wanawaza chadema,wakati wao ni watawala.juweni mwisho wenu umekaribia,hata huku vijijini watu wameamka.wanajua Ccm ndio wizi,wauza madawa ya kulevya,wauza meno ya tembo,wanaowanyang'anya mashamba na kuwapa wazungu.kama hata rais aliulizwa kwanini Tanzania ni maskini wakati tuna raslimali nyingi, akajibu hata yeye hajui ni kwanini,huyo ni Mwenyekiti wao,waliobaki inakuwaje
 
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2,201
Likes
215
Points
160
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
2,201 215 160
Taarifa za ndani ya chama.

Kuna mwana CCM kajisahau kadhani kamtumia kiongozi wa CCM kigoma kumbe katuma kwa mtu sie anatoa maagizo ya kuwambia vijana wahakikishe wanafanya chochote wawezacho kwa gharama yoyote Dr. Slaa asifanye mkurano Kigoma mjini hasa siku ya Leo ( Uhuru wa Tanganyika).

Sasa nashindwa kuelewa lengo la CCM ni nini ?? Mara hawataki CDM kife mara wanataka kife. Unafiki huu mpaka lini?
siku zote tumesema mgogoro ni waccm na cdm Zito anatumika tu.Sasa Nape anatoeje maagizo.Alivyo kataliwa Njombe anataka na cdm wasifanye mikutano yao.Wala haiwezi kuwa saidia maana watu wote sasa wamejua ni ccm sasa zito ametumika tu.Ingawa na Zito mwenyewe hafai amekubalije kutumika.Na yeye ameisha
 
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2,201
Likes
215
Points
160
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
2,201 215 160
Tahadhari.
Mikutano ya Katibu Mkuu wa Chadema iko pale pale kama ilivyokua imepangwa kabla.
Wanaotoa Matamko wakiwa nyumbani Kwao, Waende kwenye hadhara wawaambie wananchi kwanini wanazuia Harakati za Chadema, Ili hsli Mikutano yote Iko Kisheri kwa Kufuata Taratibu.
Tanzania ya Leo tunahitaji watu walio Jasiri Mifano Yake ni Chadema ili kujikomboa katika lindi la Umaskini.
Ccm inawadanganya watu kuwa Nchi hii kuna Amani, Amani ipi kama Nape Nnauye anaagiza watu walete Vurugu ktk Mikutano ya Chadema?
Sawa kamanda,maana hakuna dhambi kubwa kuliko woga.nahasa ukiwaogopa magamba
 
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified User
Joined
Oct 26, 2013
Messages
528
Likes
6
Points
35
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified User
Joined Oct 26, 2013
528 6 35
Kama hujapika hii taarifa, Nape atakuwa hoi kiakili na fikra
kweli katua dar asb hii katepeta mbaya hila anaweza kuandika kwani alikuwa na tab lake muda wa kuwasili.
 
B

Bugomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
282
Likes
22
Points
35
B

Bugomba

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
282 22 35
watashindana lakini hawatashinda
 

Forum statistics

Threads 1,215,042
Members 463,005
Posts 28,533,168