Nape apendekeza Msajili wa vyama kufuta CHADEMA

Nape apendekeza Msajili wa vyama kufuta CHADEMA

Nape naona sasa anaifanya CHADEMA kama yule Mama yake wa kambo! Chuki unlimited.......


BrigGen+NnauyeKisw.jpg
 
MCHUMIPESA unanshangaza sana,kisa cha kunitusi ni nini? Haya bwana kama sie wengine tumepengwa kama kamasi sawa tuu,wacha tupambane kivyetu maana Nape na CCM kutaka kuingilia mambo ya ndani ya chadema ni jambo ambalo halivumiliki;afadhali ya hilo tusi ulilonnipa.ASANTE SANA MKUU WANGU ULIYEZALIWA VEMA NA AKILI ZA KUTOSHA.
 
Back
Top Bottom