Nape anazomewa muda huu Kata ya Kimandolu Arusha


M

Mwan mpambanaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2008
Messages
468
Likes
8
Points
35
M

Mwan mpambanaji

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2008
468 8 35
Nape anazomewa muda huu kimandolu,hakika Arusha ni ukanda huru
Baada ya makamanda wa CHADEMA kuikaba vilivyo ccm Arusha,ccm imelazimika kutuma wabunge wote wa mkoa wa Arusha,Nchemba,Nape,Mwanri,Sendeka,na yale makapi mengine yaliyofukuzwa
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
just leave him because he deserved that shame.
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
62
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 62 145
Zuzu akizomewa hudhani anasifiwa naye huchekaaaa!!!
 
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
6,726
Likes
1,587
Points
280
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
6,726 1,587 280
Nape anazomewa muda huu kimandolu,hakika Arusha ni ukanda huru
Baada ya makamanda wa CHADEMA kuikaba vilivyo ccm Arusha,ccm imelazimika kutuma wabunge wote wa mkoa wa Arusha,Nchemba,Nape,Mwanri,Sendeka,na yale makapi mengine yaliyofukuzwa
Nape hapo lilizaliwa azimio la wanyonge wanyonyaji wakalitia kapuni baada ya kukiteka chama cha wavuja jasho. Sasa mkipeperusha bendera yenye chapa ya jembe na nyundo si unafiki tu? Ndio maana mnazomewa!!
 
M

Mzee Wa Sumu

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2013
Messages
643
Likes
1
Points
0
Age
41
M

Mzee Wa Sumu

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2013
643 1 0
Nyepesi lema alibandika majina feki watu wakamfuma nusla achapwe chadema tiamajitiamaji Arusha msifiche semeni kweli wakati ushawakataa
 
bruda

bruda

Member
Joined
Sep 20, 2012
Messages
29
Likes
1
Points
5
Age
34
bruda

bruda

Member
Joined Sep 20, 2012
29 1 5
Wanaelewa sana siku hizi mambo ya kudanganyana lazima aibu ya kuzomewa ipatikane....
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Likes
3,226
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 3,226 280
Nape anazomewa muda huu kimandolu,hakika Arusha ni ukanda huru
Baada ya makamanda wa CHADEMA kuikaba vilivyo ccm Arusha,ccm imelazimika kutuma wabunge wote wa mkoa wa Arusha,Nchemba,Nape,Mwanri,Sendeka,na yale makapi mengine yaliyofukuzwa
Mwanri anahutubia watu alio fuatana nao kwenye msafara njia ya Ulboru
 
nkyalomkonza

nkyalomkonza

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
1,164
Likes
25
Points
145
nkyalomkonza

nkyalomkonza

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2012
1,164 25 145
Hivi kabisa kuna watu wanaweza kukaa na kumsikiliza nape?
 
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
11,001
Likes
2,847
Points
280
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
11,001 2,847 280
Tunauhakika gani kama ni kuzomewa au kushangilia,wekeni audio au video vinginevyo ondoeni proraganda.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,777
Likes
15,155
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,777 15,155 280
Atakuja kubisha kama Lameck Mkumbo.
 
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,449
Likes
33
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,449 33 0
Safi azomewe hadi mkorogo usoni mwake uyeyuke !
 
A

afwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
4,087
Likes
111
Points
160
A

afwe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
4,087 111 160
Arusha Mko juu. Wanatakiwa warudi tena kwenye drawing board
 
babu musa

babu musa

Senior Member
Joined
May 8, 2013
Messages
106
Likes
0
Points
0
babu musa

babu musa

Senior Member
Joined May 8, 2013
106 0 0
Kibaraka wa kikwete huyo ikifika 2015 atakukwa mlinzi wa bunge
 
B

blueprint.

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
218
Likes
14
Points
35
B

blueprint.

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
218 14 35
ccm nao wasome alama za nyakati syo kila uchaguzi nyie mnasimamisha mgombea hawaoni wenzao wanachagua pa kwenda? wanadhani niwajinga? poleni sana ccm natamani kuwasaidia ila sina uwezo huo.
 
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
1,307
Likes
125
Points
160
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2012
1,307 125 160
na kinana tupo....
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Mwanri anahutubia watu alio fuatana nao kwenye msafara njia ya Ulboru
wapewe za Uso,duh natamani hapa Unga ltd ingekuwa Ilboru nimpige swali kuhusu kero Sugu Za SIHA
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,820
Likes
1,046
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,820 1,046 280
Wecheni ushahidi wahaya mnayoyaongea sio kuleta unafki na uchuro. Mtu umekurupuka kwenye viroba na banana unakuja kuleta sredi hapa. Weka ushaidi kama kweli we ni kidume.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
57,943
Likes
54,918
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
57,943 54,918 280
Huyo hata akipigwa mawe shauri yake ! Tulimtahadharisha Mapema sana !
 

Forum statistics

Threads 1,272,600
Members 490,036
Posts 30,454,765