Nape amfyatua Mwigulu kuhusu BMK

Nape amfyatua Mwigulu kuhusu BMK

Hayo ni rasharasha tu za utabiri wa KAKOBE mengi yanakuja, ndio kwanza wanaaza kupingana hata mbele ya mabo ya kimataifa hebu ona haya ujumlishe na mengine; Nagu: hiyo ni kauli ya masele siyo ya serikali, kinana; serilali ni dhaifu, Pinda;Natoa agizo kama waziri mkuu kuwa fani hiyo isitishwe kwanza... Pinda tena: Sikuzuia faini ya malori..., Mwakyembe: UDA haiko uchukuzi na sijawai ona hata faili lake mezani kwangu; Ndugai: UDA iko uchukuzi, Lukuvi: Ninavyofahamu swala la uuzwaji wa uda ulizingatia taratibu, Leo NIMESHUTUSHWA NA KAULI ya wazir wa fedha: UDA inamilikiwa kwa 100% na serikali!!!!!!!

NDIO MTAJUA BABELI YA KAKOBE NDIO HIIYOO INAKUJA JIANDAENI KISAIKOLOJIA KINA MSALANI NA WENZAKO
 
Mnara wa Katiba Mpya utaiandama na kuimaliza CCM.

Kila mtu anasema lake. Ni dalili ya nia ovu tu dhidi ya wananchi. A such institution inakosaje lugha moja towards jambo nyeti kama hilo tena ambalo limetokana na wananchi!

Hebu chukulia maneno aliyotamka JK wakati anazungumzia umuhimu wa taifa hili kuwa na Katiba Mpya, chukua maneno ya mawaziri siku chache nyuma, kauli ya AG na sasa kauli za Katibu Mkuu!

CCM kilikosa dira kuanzia 1990"s. Tena aliyethibitisha hilo ni mtendaji mkuu wake. Akafa kifo cha kutatanisha!
 
Huwa nashindwa kuelewa kabisa kauli tata za CCM na serikali yake! Hawajui wanachokiamini na kukihubiri!
 
Huwa nashindwa kuelewa kabisa kauli tata za CCM na serikali yake! Hawajui wanachokiamini na kukihubiri!

Kinana pamoja na kulala na kula pamoja na Nape lakini kila mtu anahubiri yake.huyu anasema katiba haikuletei maji wala barabara,yule anasema katiba ni muhimu
 
Back
Top Bottom