Nape ambwaga Lema mahakani Arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape ambwaga Lema mahakani Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nipe tano, Nov 16, 2011.

  1. N

    Nipe tano Senior Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dalili ya mvua ni mawingu, Wakili la Lema leo amepata pigo baada ya tuhuma dhidi ya Nape alizoziibua kuwa Nape ametangaza ushindi kabla ya hukumu imetupiliwa mbali na Jaji anayesikiliza kesi hiyo mara baada ya mhariri wa Nipashe kukiri kosa kuwa walimnukuu Nape vibaya na hivyo kutakiwa kumwomba Nape msamaha!
    kesi hiyo dhidi ya Lema ambayo ni kesi ya msingi itaendelea
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ...Sawa amembwaga namna gani hapo?
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    aisee we tikiti maji kweli, umeongea na kujikana papo hapo
     
  4. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We nadhani unamaanisha dalili na mvua ni matope!!!!. huna lolote.
     
  5. M

    Mwana UoA Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We jamaa umesoma wapi au umesikia wapi watu tuko arusha hapa hakuna kesi kama hiyo hapa mahakamani unajua inaelekea we ccm jihadhari sana watu wanahasira utapotea bure
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Sasa kama mwandishi kakiri kuwa alimnukuu vibaya Nape,Lema kabwagwa kivipi?Mbona hueleweki yaani umekurupuka tu kuandika vitu ambavyo havina mashiko.
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,616
    Likes Received: 2,957
    Trophy Points: 280
    Dalili za akili iliyochanganyika na haja kubwa utaijua tu.
     
  8. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,847
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    Hivi mijitu mingine sijui imesomea wapi??
     
  9. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    pesa ya nape itakwa imefanya kazi
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Kweli jf imevamiwa na viwavi! Taratibu gt ya jf inapotea!

    Haya sio maneno ya kuandikwa na gt. Sana sana ni maneno ya redio uhuru!

    Kuhusu Nape, maswali ni mengi kuliko majibu. Kwanini hakukanusha hizo habari wakati huo!? Na huyo mwandishi, gazeti lake lilishasahihisha hiyo habari na kuwaomba radhi wasomaji? Hapa kunanuka rushwa hasa ukizingatia ni ccm!
     
  11. d

    dotto JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kesi itakuwepo vipi wakati Lema yuko Dom.
     
  12. U

    Uyole12 JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 579
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kesho habari ya kwanza gazeti la uhuru.
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,525
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Pole sana Lema kwa kujitafutia umaarufu kwa kupitia kijana machachari Nape.
     
  14. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Iwe ni kweli au uwongo, katika media business hili ni kosa kubwa sana kwenye credibility of a media. Kama CCM itawekeana mkataba na Mengi kuwa walipie magazeti yote ya Nipashe yatakayo chapishwa kila siku kwa muda wa miaka kumi I can asy this is Okay. Ila kama CCM wanataka kuua biashara ya gazeti la Nipashe basi Mhariri akubali kuwa alinukuu vibaya. Maana hiyo ni event tosha ya kuporomosha share price ya Nipashe, I mean wanunuzi makini, and sooner or later Nipashe litakuwa Uhuru au Mzalendo type.
     
  15. M

    Mr. Teacher JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Nakuunga mkono 100% hata kama mm pia ni CCM
     
  16. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni pigo kubwa kwa wananchadema waliokuwa wameanza kushangilia ushindi dhidi ya Nape hapa JF. tulisema tuwe na subira wengi hawakusikia sasa hukumu ndio hiyo
     
  17. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Nilichokiona ni mkanganyiko wa maelezo tu!
     
  18. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waandishi wetu wana kawaida ya kunukuu vibaya sio kwa nape tu lakini hata mara kadhaa kwa viongozi wa chadema na mara kadhaa wameomba msamaha
     
  19. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kuwa Nape ni mwanaccm baadhi ya wanaJF walikosa subira na kuanza kumshambulia hakuna aliyekuwa tayari kusubiri hukumu ya jaji wote tukawa majaji wa kumhukumu Nape pasipo ushahidi hapa Jf au wa kupeleka mahakamani kwamba yupo alisikia Nape akisema hayo.
     
  20. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari za kusikia mtaani zimevunja ndoa nyingi unazibeba na kwenda nazo nyumbani kama zilivyo na kuandika taraka. JF inabidi tuwe na kitengo cha uchunguzi tutahukumu wengi bila makosa
     
Loading...