Napata kigugumizi kumsamehe huyu binti

Napata kigugumizi kumsamehe huyu binti

Mliacha kutumia ndom eti mnaaminiana kumbe ukajikuta unaingia kwenye mtandao....btw umepima ndugu?
 
Kuna watu huwa wanaitwa na Ustawi wa jamii wakubali mimba?
 
Mpe Kazi Man Mungu Atakulipa Kwa Kumtendea Mema Maskini Huyu
 
kwa report hii ctakuja kukubali mimba ya mwanamke mpaka nione mtoto. ni uhuni.
 
Sijakataa kuhusu ukweli wa hadithi yako, nikichokataa ni ww kuhusika na recruitment kwny taasisi yenu, labda organization yenu iwe ni non-professional

ni ujana tu,si ajabu kupata ubosi ukiwa bado mvulana
 
Naogopa kumpa kazi ,kwa sababu siku moja alinipigia simu kaomba turudiane wakati Mimi ninamchumba tayari
 
Labda unataka kuendelea ulipoishia .........mpe kazi acha wivu yaliyopita yamepita
 
Naogopa kumpa kazi ,kwa sababu siku moja alinipigia simu kaomba turudiane wakati Mimi ninamchumba tayari

Sasa mkuu, kazi yake na uchumba wenu wapi na wapi?

Swala ni vigezo, je anavyo?
Mtoto si wako kwamba atakuletea kesi ulimtelekeza?!!!

Kama sifa anazo na kazi ipo! Why not?

Unless kuna issue nyingine!
 
Ukimpa kazi kwenye hiyo ofisi yako utajuta kuzaliwa, ni bora kama una uwezo mtafutie sehemu nyingine hapo utakuwa salama.
 
Fanya hata Kama ni favor mkuu. Mpe msaada kwa kumpa huyo dada kazi bhn
 
Yalishanikuta ila Mungu ndo aliye nisaidia kushinda msala huo,Demu alikua anakuja geto namgegeda analala mpaka anapika na kufanya majukumu yote yanayo muhusu mwanamke wa kiafrica,mwanzoni tulikua tunatumia ndom,baadae akanishawishi kwamba tuache kutumia kwa sababu yeye ni muaminifu na Mimi pekee ndie mpenzi wake wa dhati,basi nikashawishika kutotumia ndom baada ya kujizihilisha kwamba tupo safi,baada ya mwaka mmoja akaniambia ana ujauzito wangu hivi anataka nipeleke barua kwao kabla haijaonekana kwao na kujulikana rasmi kwao kwamba mjamzito.Kama ujuavyo sisi wanaume ni wabishi kukubali mizigo kirahisi kirahisi.Basi tukaendelea kugombana mpaka ikafika miezi 3.

Alivyoona kuwa ishu sasa imekua ngumu na mwanaume bado anaendelea kukomaa kwamba ujauzito sio wa kwake,akaamua kwenda ustawi wa jamii kushitaki kwamba nimempa mimba na nimeikataa kwamba hiyo mimba so ya kwangu wakati tulikua tunagegedana kwa muda upatao kama mwaka sasa,Baada ya siku mbili nikaona napigiwa simu na afisa ustawi wa jamii na kunutaka niende ofisini kwao nikajibu mashitaka hayo.kwasababu nilibanwa sana kazini nikaomba niende siku ya pili maana sikuwa na nafasi siku hiyo.Mungu sio Athumami kabla haijafika siku ya pili Nikapigiwa simu na mtu ambaye simjui na ninamba ngeni kwangu.

Kwanza kanipa pole kwa hiki kilicho nisibu,pia akaniambia kwamba huyu Binti in jeuli kwa sababu ananipakazia hiyo mimba kuwa ni ya kwangu wakati ni ya kwake,na kunihakikishia kuwa kesho yake atakwenda ustawi wa jamii ili kuona kesi iliyofunguliwa dhidi yangu.Kesho yake asubuh Binti wakahi ustawi wa jamii kama mshitaki tayari kwa kunisubili Mimi kama mshitakiwa.Baada ya nusu saa kabla ya mimi kutinga ustawi,nikapigiwa simu na yule afisa ustawi kwamba pale ofisini kwao pametokea tafrani baada ya Binti kumuona yuke mwenye mzigo wa halari anaingia pale baada ya Mimi mshitakiwa kukawa na vurugu kubwa mpaka binti ilitakiwa anywee kwa kile kwa kuto kuamini kile alichokiona pale ofisini,kumbe kilichofanyika Binti alikua na wanaume zaidi ya watatu na Mimi nikiwa wa nne ,na hao wote walikua wamemzidi umri tena kama babazake,kisa cha kunizingizia in kwamba alikua hana namna kwa sababu wale wanaume walikua wameoa na wanafamilia zao,hivi binti alikua hana namna zaidi ya kunizingizia mimi.

Basi Binti toka siku hiyo karidhika mpaka pale alipo jifungua na kumlea mtoto wake na sasa kashafikisha miaka 2 sasa.Kwakipindi hicho nilikua sina maisha mazuri sana kwasababu ndo kwanza nilikua nimeajiliwa kwenye taasisi mojahivi na maslahi yalikua madogo sana.Baada ya mwaka nikawa nimeondoka baada ya kupata kazi sehemu nyingine,nikiwa ofisini nikaona mtu anagonga mlango nikawa nimeitikia kwamba aingie, alipoingia nikaona Huyo Binti amekuja kuomba kazi kwa sababu tulikua tumetangaza kazi hapo ofisini kwetu.Alipoingia na kuniona Mimi yaani nusu azimie kwa hofu,lakini nilimsisitiza aongee nilichomleta pale ofisini,baada alinieleza kwamba maisha take ni magumu na anaomba kazi ili aweze kuendelea kumlea mwanae maana wale wore waliokua wanamgegeda kipindi akiwepo yule mzee aliyempa mimba wote wamekimbia.

Sasa je mdau unashauri nini ,na kama ungekua wewe kama bosi ungefanyaje?


1.Kwanza pole kwa uvumilivu wako hasaa na juhudi za kupiganaia kupnga mtoto sio wakoo

2.then kama kweli unadhamila ya kumpa kazi huyoo Ex girl wako Usijarb kumpa hapo ofisini kwako either umtafutie sehem nyingine yeyote but kuwa ofisi moja hata kama akiwa ni mfagiaji hapo ofisini nooo!, labda mtafutie sehem nyengine koz utakuwa n wadau wengi ambao wanaofisi Zhao

3.then angalia usijeramba matapishi yako sababu unaweza muweka hapo then hisia zikarudi tens ukajikuta ume fall in love



AM DONE.................

.
 
1.Kwanza pole kwa uvumilivu wako hasaa na juhudi za kupiganaia kupnga mtoto sio wakoo

2.then kama kweli unadhamila ya kumpa kazi huyoo Ex girl wako Usijarb kumpa hapo ofisini kwako either umtafutie sehem nyingine yeyote but kuwa ofisi moja hata kama akiwa ni mfagiaji hapo ofisini nooo!, labda mtafutie sehem nyengine koz utakuwa n wadau wengi ambao wanaofisi Zhao

3.then angalia usijeramba matapishi yako sababu unaweza muweka hapo then hisia zikarudi tens ukajikuta ume fall in love



AM DONE.................

.

Thank u for your advice
 
Back
Top Bottom