Naondoa upendo rasmi kwa mama yangu wa kambo

Naondoa upendo rasmi kwa mama yangu wa kambo

Mkulima na Mfugaji

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2013
Posts
1,056
Reaction score
1,868
Mimi ni kijana nina ndugu zangu tunakutana kwa baba ambao ni 7 wakike 5 wanaume ni 2 mimi mama yangu amefariki nikiwa na miaka 5 nimelelewa na ndugu tofauti.

Nilipofikia umri wa kuanza shule baba yangu alinichukua ili niwe nae karibu,lakini mateso niliyokuwa nayapata kwa huyu mama hayaelezeki.

Baba yangu alikuwa ananipenda kuliko watoto wake wote kwa sababu ndio nilikuwa mtoto wake wa kiume mkubwa.Nilipofika darasa la nne baba yangu mdogo alinichukua baada ya kuona mateso yamezidi na pia baada ya mkewe kumshauri kufanya hivyo.

Kwa kweli pale kwa baba yangu mdogo nilikaa kwa raha yule mama yangu mdogo alinilea kwa upendo wote,nimesomeshwa mpaka namaliza chuo,kwa kweli mungu amuweke huyu mama ili afaidi mafanikio.

Lakini nikaamu kurudisha mahusiano kwa mama yangu wa kambo na ndugu zangu si unajua damu nzito.Lakini kitendo alichofanya huyu mama ndicho kinachokata mahusiano rasmi mimi na yeye.

Kwani amemshawishi baba yangu kagawa mali kwa ndugu zangu bila kunishirikisha mimi.Kwa kweli imeniumiza sana,nimemueleza mama yangu mdogo kwa kweli machozi yamemtoka.

Ushauri: je, nifanyeje na pia mimi ndo nimepata bahati ya kusoma ndugu zangu wote wamekataa shule.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Tena Mpuuze Na Usiwaulize, Itumie Elimu Yako, Hao Ndugu Zako Mali Bila Elimu Ni Zero, Usiumizwe Na Mali Za Baba Yako,
 
Kwa kweli inauma kila ninapojitahidi kuleta upendo kwa ndugu zangu kinatokea kikwazo.
Iko hivyo manake ndugu zako wako upande wa mama yao sasa kukupenda wewe kwa dhati ni ngumu mno nasema ni ngumu mno. Wangeweza kuwa karibu nawe iwapo mama yao angekua na hekima lkn ndio hivyo huna la kufanya. Mama kaona mbali huenda ana hisi mzee aki R.I.P itakua taabu so kajisogezea ikali bado mapema. Najua kusamehe ni ngumu lkn jitahidi kwani ndivyo tunavyopaswa kufanya kibinadamu
 
Iko hivyo manake ndugu zako wako upande wa mama yao sasa kukupenda wewe kwa dhati ni ngumu mno nasema ni ngumu mno. Wangeweza kuwa karibu nawe iwapo mama yao angekua na hekima lkn ndio hivyo huna la kufanya. Mama kaona mbali huenda ana hisi mzee aki R.I.P itakua taabu so kajisogezea ikali bado mapema. Najua kusamehe ni ngumu lkn jitahidi kwani ndivyo tunavyopaswa kufanya kibinadamu

Bado nina upendo na ndugu zangu najua lengo la huyu mama ni kuleta mpasuko katika familia lakini mimi nitazidi kujisogeza kwao ingawa sitaki kujihusisha na kitu chochote kinachohusu mali.Ingawa imeniuma kwani mimi ni binadamu sina moyo wa chuma nina moyo wa nyama.
 
Siku zote usihesabu mali ya wazazi wako kama ya kwako pamoja na kwamba mzazi hurithisha wanaye mali...

Umepata urithi mwema usiotolewa na mzazi nao ni elimu, ni wakati sasa wa kuitumia...
 
KIjana, wewe ulishapewa mali kwa njia ya elimu. Huna sababu ya kujali sana mali za wazazi wako coz sio zako. Wazazi wanaamua wagawe vipi mali zao, kama hujahusishwa sio dili sana...tafuta zako sasa...!
 
On a serios note. Sijawahi kuwaza au kuumia kichwa kuwa baba yangu asiponiachia urithi wa mali itaniathiri kwa lolote.

Jipange kijana. Tafuta mali zako. Ishi maisha yako. Wazazi wako walijipanga wakawa na hizo mali unazozitolea mimacho.

Ppppyyyyeeeee
 
Kijana mwenye nguvu zako, shupavu na msomi....utapigiaje hesabu mali za urithi....urithi wako ni elimu......tumia elimu yako kujipatia mali...nyie ndio mnao waombea wazee wenu wafe ili mrithi mali na matokeo yake mnakuwa mataahira.......

Sina haja ya kurithi mali na wala sifikirii kufanya hivyo ila kinachoniumiza ni kutengwa na familia.hawakutaka hata ushauri wangu.Mimi sina shida na mali kabisa.
 
Sina haja ya kurithi mali na wala sifikirii kufanya hivyo ila kinachoniumiza ni kutengwa na familia.hawakutaka hata ushauri wangu.Mimi sina shida na mali kabisa.
Kama wamekutenga achana nao..jenga maisha yako......nduguyo ni yule wa karibu yako mnaesaidiana kwenye shida na raha...hata kama sio wa tumbo moja..........
 
achana na mambo ya urithi wewe .... tafuta vyako mkuu... wewe unataka mali za mwaka 1970 huko wakati now tupo 2015 acha hizo.. urithi utakugandamiza
 
Back
Top Bottom