Nakumbuka kipindi kile wakati yuko chini ya utawala wa babu alikuwa anaripoti kikuda balaa.
Alishawahi kuniachisha dinner yangu ya 45000 kwa matei lounge Dodoma.
Akiripoti habari ya babu wakati yuko mara ile jamaa walikuwa wanapiga deki lami nilimchukia huyu mtoto to the maximum.
Ila sasa kashakubali naona leo karipoti kiupoleee kabisa habari ya wasomi wakimpongeza Magufuli yan mbwembwe zote zimeisha.
Unacheza na watu wewe na ole wako tukuone kwenye ziara zozote za Magufuli au ujilengeshe ikulu utakoma.
Heko kwa Emmanuel buhohela some thing good on progress to u.