Nakumbuka kipindi kile wakati yuko chini ya utawala wa babu alikuwa anaripoti kikuda balaaa
Alishawahi kuniachisha dinner yangu ya 45000 kwa matei lounge dodoma
Akiripoti habari ya babu wakati yuko mara ile jamaa walikuwa wanapiga deki lami nilimchukia huyu mtoto to the maximum
Ila sasa kashakubali naona leo karipoti kiupoleee kabisa habari ya wasomi wakimpongeza magufuli yan mbwembwe zote zimeisha dadadeq
Unacheza na watu ww na ole wako tukuone kwenye ziara zozote za magufu au ujilengeshe ikulu utakoma
Heko kwa emanuel buhohela some thing good on progress to u.
Huyu hana k8sa na wenzie wote wa itv kwani walielekezwa na mwenye mali wamtetetee mamvi
We unaonaje
me naona unataka tujue ulikula dinner ya 45000 which is a lie
sorry lakini. wewe ni muhaya?
Alishawahi kuniachisha dinner yangu ya 45000 kwa matei lounge dodoma
me naona unataka tujue ulikula dinner ya 45000 which is a lie
hahahaha mkuu wameisoma number dawa imeshamuingia ... hahaha
Nakumbuka kipindi kile wakati yuko chini ya utawala wa babu alikuwa anaripoti kikuda balaaa
Alishawahi kuniachisha dinner yangu ya 45000 kwa matei lounge dodoma
Akiripoti habari ya babu wakati yuko mara ile jamaa walikuwa wanapiga deki lami nilimchukia huyu mtoto to the maximum
Ila sasa kashakubali naona leo karipoti kiupoleee kabisa habari ya wasomi wakimpongeza magufuli yan mbwembwe zote zimeisha dadadeq
Unacheza na watu ww na ole wako tukuone kwenye ziara zozote za magufu au ujilengeshe ikulu utakoma
Heko kwa emanuel buhohela some thing good on progress to u.
Jamaa alikula chakula cha 45000!!!!!
Inakuuma nn sasa
Na ww c ule kama unaweza mchonyo ww