Naona dogo Spencer Lameck kanywea sasa

Naona dogo Spencer Lameck kanywea sasa

Nakumbuka kipindi kile wakati yuko chini ya utawala wa babu alikuwa anaripoti kikuda balaaa
Alishawahi kuniachisha dinner yangu ya 45000 kwa matei lounge dodoma
Akiripoti habari ya babu wakati yuko mara ile jamaa walikuwa wanapiga deki lami nilimchukia huyu mtoto to the maximum
Ila sasa kashakubali naona leo karipoti kiupoleee kabisa habari ya wasomi wakimpongeza magufuli yan mbwembwe zote zimeisha dadadeq
Unacheza na watu ww na ole wako tukuone kwenye ziara zozote za magufu au ujilengeshe ikulu utakoma
Heko kwa emanuel buhohela some thing good on progress to u.
Kumbe uliweka bifu na mtangazaji! !?
 
Mtoa mada acha ushabiki,

Huyu dogo Lameki Spencer yuko vizuri balaa,na sifa ziwaendee ITV wamebalance vizuri habari zao za uchaguzi maana huku kuna spencer kule kuna buhohera wanashindanisha habari zao hivyo inakuwa raha sana
Lazima utune itv tu.

Kataa ukubali itv ni super brand.
 
jiji la mwanza leo limesimamisha shuhuli zake kupisha mkutano mkubwa wa kihistoria wa mh el ambao haujawahi kutokea... haha ha ha hapo lazima uache msosi
 
jiji la mwanza leo limesimamisha shuhuli zake kupisha mkutano mkubwa wa kihistoria wa mh el ambao haujawahi kutokea... haha ha ha hapo lazima uache msosi

Ha ha ha ha aaa
Ilikua noma, yaani madogo walikua wanatia chumvi na amila juu...!!
 
wewe ni ---- mwenye mawazo ya kifala ---- na kikuda usiyejua nini wanahabari wanafanya.., mbaguzi, usiyejiewa wala kukomaa kisiasa, mwenye kugawa watu kutenga tenga tu..., yani na imagine jinsi ulivyo mjingaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mpumbavuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
 
Nakumbuka kipindi kile wakati yuko chini ya utawala wa babu alikuwa anaripoti kikuda balaa.

Alishawahi kuniachisha dinner yangu ya 45000 kwa matei lounge Dodoma.

Akiripoti habari ya babu wakati yuko mara ile jamaa walikuwa wanapiga deki lami nilimchukia huyu mtoto to the maximum.

Ila sasa kashakubali naona leo karipoti kiupoleee kabisa habari ya wasomi wakimpongeza Magufuli yan mbwembwe zote zimeisha.

Unacheza na watu wewe na ole wako tukuone kwenye ziara zozote za Magufuli au ujilengeshe ikulu utakoma.

Heko kwa Emmanuel buhohela some thing good on progress to u.

Sidhani kama una akili timamu ulitaka aripoti kutokana na maelekezo yako na si alichokua anakiona. Nitambue
 
Nakumbuka kipindi kile wakati yuko chini ya utawala wa babu alikuwa anaripoti kikuda balaa.

Alishawahi kuniachisha dinner yangu ya 45000 kwa matei lounge Dodoma.

Akiripoti habari ya babu wakati yuko mara ile jamaa walikuwa wanapiga deki lami nilimchukia huyu mtoto to the maximum.

Ila sasa kashakubali naona leo karipoti kiupoleee kabisa habari ya wasomi wakimpongeza Magufuli yan mbwembwe zote zimeisha.

Unacheza na watu wewe na ole wako tukuone kwenye ziara zozote za Magufuli au ujilengeshe ikulu utakoma.

Heko kwa Emmanuel buhohela some thing good on progress to u.

Ngoja tu nikupe pole.
 
Nakumbuka kipindi kile wakati yuko chini ya utawala wa babu alikuwa anaripoti kikuda balaa.

Alishawahi kuniachisha dinner yangu ya 45000 kwa matei lounge Dodoma.

Akiripoti habari ya babu wakati yuko mara ile jamaa walikuwa wanapiga deki lami nilimchukia huyu mtoto to the maximum.

Ila sasa kashakubali naona leo karipoti kiupoleee kabisa habari ya wasomi wakimpongeza Magufuli yan mbwembwe zote zimeisha.

Unacheza na watu wewe na ole wako tukuone kwenye ziara zozote za Magufuli au ujilengeshe ikulu utakoma.

Heko kwa Emmanuel buhohela some thing good on progress to u.

Buhohela Muda Wowote Anakuwa Mwandishi Wa IKULU Na Nadhani Ameshaanza Hata Kuwaaga Wenzake Hapo MIPUA MEDIA. Amevumilia Mengi Sana Hivyo Mwacheni Sasa Nae Akale Zake Bata Magogoni Na Amwache MNAFIKI ALIYETUKUKA Spencer Lameck Aendelee Kusaka Nyoka Na Mashati Yake Ya Vitenge Asiyoyabadilisha Na Kuyavaa 24/7.
 
Mtoto mkuda sana huyo alikuwa anaripoti habari kwa ushabiki uliopitiliza
 
Nakumbuka kipindi kile wakati yuko chini ya utawala wa babu alikuwa anaripoti kikuda balaa.

Alishawahi kuniachisha dinner yangu ya 45000 kwa matei lounge Dodoma.

Akiripoti habari ya babu wakati yuko mara ile jamaa walikuwa wanapiga deki lami nilimchukia huyu mtoto to the maximum.

Ila sasa kashakubali naona leo karipoti kiupoleee kabisa habari ya wasomi wakimpongeza Magufuli yan mbwembwe zote zimeisha.

Unacheza na watu wewe na ole wako tukuone kwenye ziara zozote za Magufuli au ujilengeshe ikulu utakoma.

Heko kwa Emmanuel buhohela some thing good on progress to u.

Hii tabia yako ni ya jinsia fulani hivi
 
Yule ni reporter tu ambae kapangiwa kureport habari za kampeni za UKAWA sio kwamba itikadi yake ni hicho chama...mtoa mada unaelimu ndogo au mahaba na chama chako yamezidi sana mpaka akili yako imekuwa na ganzi
 
Promo yako ya kishamba sana tunakuchora tu na ufala wako, eti dina ya 45000 hapa wakati ya 450 andazi moja na chai ya rangi

Kwanza Matei Lounge kuna nini cha ajabu cha kuifanya iwe na dinner za bei hiyo? si pub ya kawaida tu? achana na mgogo huyo
 
hakuna kama spenser lameck anauzika vibaya sana.siyo waandishi wengine wanariport ilimradi kariport.spenser juuu zaidi
 
Kijamaa kilizidisha ushabiki sijui kilidanganywa nini
 
Nakumbuka kipindi kile wakati yuko chini ya utawala wa babu alikuwa anaripoti kikuda balaa.

Alishawahi kuniachisha dinner yangu ya 45000 kwa matei lounge Dodoma.

Akiripoti habari ya babu wakati yuko mara ile jamaa walikuwa wanapiga deki lami nilimchukia huyu mtoto to the maximum.

Ila sasa kashakubali naona leo karipoti kiupoleee kabisa habari ya wasomi wakimpongeza Magufuli yan mbwembwe zote zimeisha.

Unacheza na watu wewe na ole wako tukuone kwenye ziara zozote za Magufuli au ujilengeshe ikulu utakoma.

Heko kwa Emmanuel buhohela some thing good on progress to u.
Sio siri wewe unatakiwa ukapime akili yako na homoni zako pia. Huwezi kuwa Mwanaume rijali ukaongea huu upuuzi. Mbona wana UKAWA hawamchukii Buhohela au kuwachukia watangazaji wa Star tv!?
Ni bora baba yako angekuuza na kununua boga au tikiti maji kuliko kuwa na mtoto mpuuzi kama wewe.
 
Back
Top Bottom