Dauditairo12
Member
- Apr 1, 2021
- 7
- 1
Write your story about time when you had difficulty dealing with someone and how did you handle situation?
Write your story about time when you had difficulty dealing with someone and how did you handle situation?
Mkuu imeandikwa "write your story" which means my story might be very different from yours.Write your story about time when you had difficulty dealing with someone and how did you handle situation?
Sijalielewa swaliMkuu imeandikwa "write your story" which means my story might be very different from yours.
Nikiandika hapa story yangu inaweza isikusaidie so labda kama unataka maelezo jinsi ya kujibu swali lakini kama ni jibu la swali hapa kupata ni ngumu.
Hebu sema kinachokupa changamoto hapo ni nini? Je hujaelewa swali au labda lugha ni ngumu?
Andika story yako ni wakati gani ulikuwa na wakati mgumu ku deal na mtu na ni vipi uliweza kutatua tatizo hilo.Sijalielewa swali
Nadhani shida ni lugha ndiyo inamsumbua. Angeambiwa aandike kwa Kiswahili angeweza kuandika hata kitabu kizima.Andika story yako ni wakati gani ulikuwa na wakati mgumu ku deal na mtu na ni vipi uliweza kutatua tatizo hilo.
Sasa na wewe si uchague 1 kuandika mangoso-ngoso au kibantu.Mkuu imeandikwa "write your story" which means my story might be very different from yours.
Nikiandika hapa story yangu inaweza isikusaidie so labda kama unataka maelezo jinsi ya kujibu swali lakini kama ni jibu la swali hapa kupata ni ngumu.
Hebu sema kinachokupa changamoto hapo ni nini? Je hujaelewa swali au labda lugha ni ngumu?