naombeni ushauri wenu wapendwa!


K

kokusiima

Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
11
Likes
0
Points
0
K

kokusiima

Member
Joined Sep 19, 2011
11 0 0
hivi ukweli ni upi? ni lazima mwanamke akiwa kitandani na mwenzi wake kutikisika(kukata mauno?) au si lazima? naombeni wanaJF minjuze make sielewi
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,062
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,062 280
sio lazima.....sio kila mwanaume anapend mauno....

sometimes unakutana na mdada...mpaka unamwambia.....taratibu aisee....lol

mauno mpaka kwenye dari....lol
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,062
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,062 280
but jibu sahihi ni je huyo mtu wako anapenda mauno au hapendi????
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,995
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,995 476 180
hivi ukweli ni upi? ni lazima mwanamke akiwa kitandani na mwenzi wake kutikisika(kukata mauno?) au si lazima? naombeni wanaJF minjuze make sielewi
ole wako usikatike nakutandika makofi!
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,875
Likes
72
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,875 72 145
Duh, Mkuu ndio maana kuna chuo cha mafunzo ili kuleta hamasa ktk majambozi. Sio lazima kuwa na mauno ila kunaongeza hali mpaka unakuta mtu anafunga 6-6 kwa muda mfupi tu.
 
K

kokusiima

Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
11
Likes
0
Points
0
K

kokusiima

Member
Joined Sep 19, 2011
11 0 0
duh!!!!!! asante kakangu ss kama hujui c kibuti tayari?
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
Kuna mauno mengine dah kama injini za FORMULA ONE
 

Forum statistics

Threads 1,213,085
Members 461,948
Posts 28,466,446