Naombeni ushauri wenu wana JM kwa Jambo ili

Naombeni ushauri wenu wana JM kwa Jambo ili

Mimi nikijana Nina mke na watoto 3
Baba mwenye nyumba wangu yeye na mke wake walishikwa na polisi
Uku mwalimu wa mtoto wangu naye ivo ivo akiwa anaumwa
Mke wangu aliniambia kuwa baba Mkwe wangu ( yaani baba yake na mke wangu ) naye tulikuwa naye kwenye club usiku wa Jana
Mimi nilivyo cheka tu Yule askari akafikiri nacheka dirishani kumbe sisi wote tulikuwa ndani
Nafikiria saana Jambo ili sipati majibu Naombeni msaada wa ushauri wenu
Ili-iweje
Hili
Uku!
Huku
Ivo!
Hivyo
Askari anakunywa pombe klabu!
Mnatupa shida sana, haya tuachane na hilo mwalimu wa mtoto wako na ugonjwa wake kaingiaje humu!
 
Mimi nikijana Nina mke na watoto 3
Baba mwenye nyumba wangu yeye na mke wake walishikwa na polisi
Uku mwalimu wa mtoto wangu naye ivo ivo akiwa anaumwa
Mke wangu aliniambia kuwa baba Mkwe wangu ( yaani baba yake na mke wangu ) naye tulikuwa naye kwenye club usiku wa Jana
Mimi nilivyo cheka tu Yule askari akafikiri nacheka dirishani kumbe sisi wote tulikuwa ndani
Nafikiria saana Jambo ili sipati majibu Naombeni msaada wa ushauri wenu
Hiyo bhangi uliyovuta usivute tena

Sent from my V1901A using JamiiForums mobile app
 
Wewe inabidi unyang'anywe hiyo simu haraka sana kabla hujaleta madhara zaidi

Mkiambiwa kuna wanaotumia smartphone lakini madish yameyumba mnakataa haya oneni sasa!
 
Mimi nikijana Nina mke na watoto 3
Baba mwenye nyumba wangu yeye na mke wake walishikwa na polisi
Uku mwalimu wa mtoto wangu naye ivo ivo akiwa anaumwa
Mke wangu aliniambia kuwa baba Mkwe wangu ( yaani baba yake na mke wangu ) naye tulikuwa naye kwenye club usiku wa Jana
Mimi nilivyo cheka tu Yule askari akafikiri nacheka dirishani kumbe sisi wote tulikuwa ndani
Nafikiria saana Jambo ili sipati majibu Naombeni msaada wa ushauri wenu
Acha bangi utakua OK
 
Back
Top Bottom