Naombeni ushauri wenu, nataka kujiunga na siasa

Mc Samo

Member
Oct 26, 2016
13
45
Kwanza kabla ya yote napenda kuwasalim ndugu zangu wote wa JamiiForums wakubwa kwa wadogo,

Nasema itifaki imezingatiwa, shida yangu ni kwamba nataka kujiunga rasmi na siasa kwa maana naipenda sana toka moyoni.

Sasa basi naomba unishauri nini cha kufanya na je unapenda nijiunge na chama gani cha siasa?
 

Noncommited

JF-Expert Member
Jun 22, 2012
1,125
1,500
Vuguvugu kubwa la siasa mwaka 20005-2015 haujui muelekeo wako kisiasa upo chama gani? Kama uliyoyandika yapo moyoni basi wewe kichwani ni mweupe pee labda kama ndio kwanza unatimiza miaka 18
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
173,126
2,000
Kwanza kabla ya yote napenda kuwasalim ndugu zangu wote wa JamiiForums wakubwa kwa wadogo,

Nasema itifaki imezingatiwa, shida yangu ni kwamba nataka kujiunga rasmi na siasa kwa maana naipenda sana toka moyoni.

Sasa basi naomba unishauri nini cha kufanya na je unapenda nijiunge na chama gani cha siasa?
Ni kitu cha kiasili hutokea automatically hasa ukiwa na viasili ama viashiria vya tabia hizi
Kigeugeu
Unafiki
Uongo
Rohombaya
Ubinafsi/umimi
Kusema usichomaanisha na kumaanisha usichokisema nk
Kama una viashiria hivi fuata moyo wako utafanikiwa
 

zimwimtu

JF-Expert Member
Mar 7, 2012
1,989
2,000
mie nikupe maneno yaliyosemwa na mh samweli sitta alomwambia mwakyembe ''jijegee ngozi ngumu, ili ukipanda juu usiungue na joto na siku ukishuka chini usidhurike na baridi''.

ni hayo tu na nakutakia kila la kheri.
 

juvenile davis

JF-Expert Member
Apr 13, 2015
4,640
2,000
Mi ushauri wangu,achana na siasa mkuu,inaumiza kichwa tu,ili kujua hilo nenda kapekue makablasha ya mbowe kuhusu lowasa enzi hizo,na leo wapo wapi.au kumbuka lowasa alisemaje wakat yupo ccm(asiyenitaka ccm atahama yeye ila mi sihami). Kifupi siasa ni uongouongo tu,
 

coscated

JF-Expert Member
Nov 17, 2010
2,800
2,000
Mi ushauri wangu,achana na siasa mkuu,inaumiza kichwa tu,ili kujua hilo nenda kapekue makablasha ya mbowe kuhusu lowasa enzi hizo,na leo wapo wapi.au kumbuka lowasa alisemaje wakat yupo ccm(asiyenitaka ccm atahama yeye ila mi sihami). Kifupi siasa ni uongouongo tu,
Nitakua wa mwisho kuondoka chadema-zitto kabwe
 

No Escape

JF-Expert Member
Mar 7, 2016
6,676
2,000
Ukiwa mwanasiasa na Mihemko yako uichunge! La sivyo.....Unapoteza Dira kabisa ya maisha yako.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
173,126
2,000
Kwanza kabla ya yote napenda kuwasalim ndugu zangu wote wa JamiiForums wakubwa kwa wadogo,

Nasema itifaki imezingatiwa, shida yangu ni kwamba nataka kujiunga rasmi na siasa kwa maana naipenda sana toka moyoni.

Sasa basi naomba unishauri nini cha kufanya na je unapenda nijiunge na chama gani cha siasa?
Fuata moyo wako halafu kuwa na maamuzi binafsi... Ishi maisha yako

Jr
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom