Naombeni msaada wa kujua kuhusu kozi za afya

senzoside

Senior Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
164
Points
195

senzoside

Senior Member
Joined Mar 13, 2012
164 195
Habari za wakati huu wanajanvi,

Naombeni msaada wenu kwa mwenye uelewa juu ya jambo hili. Nina mdogo wangu kamaliza kidato cha nne mwaka huu ana division four ya 26 CIVICS D, HISTORY F, GEOGRAPHY D, KISWAHILI C, ENGLISH C, BIOLOGY D, MATH F

Je anaweza kusoma kozi gani ya afya?

Ahsanteni
 

mhuri25

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2016
Messages
1,189
Points
2,000

mhuri25

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2016
1,189 2,000
sawa mkuu na hii wanayosema upgrading course ikoje
Hawezi soma Programme yeyote hapo.. hiyo upgrading course Ni wale waliosoma Programmes zote za Afya wakawa na Certificate ya miaka miwili then wanaenda piga Diploma huwa ni miaka/mwaka miwili/mmoja

Typed Using KIDOLE
 

Forum statistics

Threads 1,392,604
Members 528,644
Posts 34,112,492
Top