Naombeni msaada kwenye kesi ya kikazi

K

Katus Manumbu

Member
Joined
Jul 20, 2017
Messages
70
Points
95
K

Katus Manumbu

Member
Joined Jul 20, 2017
70 95
Hivi tuhuma kwenye barua ya kusimamishwa kazi inaweza kuwa tofauti na tuhuma kwenye barua ya kufukuzwa kazi?
 
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
225
Points
170
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
225 170
Hivi tuhuma kwenye barua ya kusimamishwa kazi inaweza kuwa tofauti na tuhuma kwenye barua ya kufukuzwa kazi?
Inategemea.katika barua ya kusimamishwa kazi sababu zinaweza kuwa ni ili kupisha uchunguzi, au tuhuma za makosa uliyoyatenda mfano wizi au utovu wa nidhamu.Lakini katika barua ya kufukuzwa kazi makosa uliyoyatenda yanatakiwa yawe tayari yamethibitishwa na sio tuhuma tena kama ilivyokuwa kwenye barua ya kusimamishwa kazi.mfano kama katika barua ya kusimamishwa kazi kulikua na tuhuma za wizi na utovu wa nidhamu, barua ya kufukuzwa kazi inaweza kutaja makosa yote hayo,mojawapo ya makosa hayo au makosa mengine yaliyogunduliwa uliposimamishwa kazi ili kupisha uchunguzi.
 
K

Katus Manumbu

Member
Joined
Jul 20, 2017
Messages
70
Points
95
K

Katus Manumbu

Member
Joined Jul 20, 2017
70 95
Inategemea.katika barua ya kusimamishwa kazi sababu zinaweza kuwa ni ili kupisha uchunguzi, au tuhuma za makosa uliyoyatenda mfano wizi au utovu wa nidhamu.Lakini katika barua ya kufukuzwa kazi makosa uliyoyatenda yanatakiwa yawe tayari yamethibitishwa na sio tuhuma tena kama ilivyokuwa kwenye barua ya kusimamishwa kazi.mfano kama katika barua ya kusimamishwa kazi kulikua na tuhuma za wizi na utovu wa nidhamu, barua ya kufukuzwa kazi inaweza kutaja makosa yote hayo,mojawapo ya makosa hayo au makosa mengine yaliyogunduliwa uliposimamishwa kazi ili kupisha uchunguzi.
Kosa kama la wizi linathibitishwa wp?
 
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
225
Points
170
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
225 170
Kosa kama la wizi linathibitishwa wp?
Litathibitishwa mahakamani,kama ofisi itakufungulia mashtaka.otherwise watakufukuza kwa kosa la wizi,na wewe kuanzia hapo utaweza kulalamika kufukuzwa kazi kwa tuhuma zisizo halali.
 
K

Katus Manumbu

Member
Joined
Jul 20, 2017
Messages
70
Points
95
K

Katus Manumbu

Member
Joined Jul 20, 2017
70 95
Litathibitishwa mahakamani,kama ofisi itakufungulia mashtaka.otherwise watakufukuza kwa kosa la wizi,na wewe kuanzia hapo utaweza kulalamika kufukuzwa kazi kwa tuhuma zisizo halali.
Charles naweza pata namba yako nikucheck inbox kwa msaada zaidi?
 

Forum statistics

Threads 1,315,679
Members 505,292
Posts 31,866,577
Top