Naombeni msaada jamani


jov

jov

Senior Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
121
Likes
0
Points
33
Age
28
jov

jov

Senior Member
Joined Aug 20, 2012
121 0 33
Nilikukuwa natumia computer yangu kuna jamaa yangu kaweka flash yake .
Programe zote zikabadilika na kuwa katika format ya vlc sielevi nifanyeje.maana mbaya zaidi kuna programe ya my lockbox nilikuwa nimeweka vitu vya muhimu nalo pialimebadilika na hata halifunguki.
Nisaidieni kwa aliye na ujuzi.
 
wickerman

wickerman

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
394
Likes
23
Points
35
wickerman

wickerman

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
394 23 35
kama una VLC installed jaribu kuuninstall uone kama itaondoa file associations, au fanya system restore.
 
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,207
Likes
4,134
Points
280
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,207 4,134 280
Nilikukuwa natumia computer yangu kuna jamaa yangu kaweka flash yake .
Programe zote zikabadilika na kuwa katika format ya vlc sielevi nifanyeje.maana mbaya zaidi kuna programe ya my lockbox nilikuwa nimeweka vitu vya muhimu nalo pialimebadilika na hata halifunguki.
Nisaidieni kwa aliye na ujuzi.
  • Download hiyo attached file
  • ​Extract kupat .reg file
  • Double click then restart PC
  • ​Credit kwa chief-mkwawa, kuna post aliweka hicho kifaili
 

Attachments:

S

Sirbuni

Senior Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
103
Likes
3
Points
35
S

Sirbuni

Senior Member
Joined Aug 19, 2012
103 3 35
Nenda kwenye hii link: https://shared.com/89b62npqjl?s=l kisha download hilo file.
Ukimaliza kudownload, extract "linkfix_vista.reg" kisha install.
Baada ya kuinstall, restart pc yako.....
Kama hakutakuwa na mabadiliko, leta feedback....
 
jov

jov

Senior Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
121
Likes
0
Points
33
Age
28
jov

jov

Senior Member
Joined Aug 20, 2012
121 0 33
  • Download hiyo attached file
  • ​Extract kupat .reg file
  • Double click then restart PC
  • ​Credit kwa chief-mkwawa, kuna post aliweka hicho kifaili
poa ndugu najarubu ila umeme umekata ntakujulisha ila links hiyo no shortcut imegoma
 
jov

jov

Senior Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
121
Likes
0
Points
33
Age
28
jov

jov

Senior Member
Joined Aug 20, 2012
121 0 33
Nenda kwenye hii link: https://shared.com/89b62npqjl?s=l kisha download hilo file.
Ukimaliza kudownload, extract "linkfix_vista.reg" kisha install.
Baada ya kuinstall, restart pc yako.....
Kama hakutakuwa na mabadiliko, leta feedback....
poa Ila umeme umekata ntakupa taarifa kama ukirudi ila hata browser zinamegoma.kama nikiidownlodia PC nyingine nikaiweka kwenye flash labda
nitakujulisha
 
wickerman

wickerman

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
394
Likes
23
Points
35
wickerman

wickerman

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
394 23 35
Ku unstall imegima.nipe procederes za system Restoration
open run then type : rstrui windows ya sytem restore itafunguka, kama chagua option ya "Restore my computer to an earlier time", kama unabahat utaona calendar yenye tarehe ambazo ziko bold, hizo ndo siku zenye restore points, chagua iliyo karibu au siku ambayo hilo tatizo lilianza... then restore
 
jov

jov

Senior Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
121
Likes
0
Points
33
Age
28
jov

jov

Senior Member
Joined Aug 20, 2012
121 0 33
Asante sana mwal RTC pamoja na wengine wote. bila kukusahsu chief mkwawa.tatizo limeisha
 
jov

jov

Senior Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
121
Likes
0
Points
33
Age
28
jov

jov

Senior Member
Joined Aug 20, 2012
121 0 33
Ila kuna moja tena huwa inanikela
kuna kibox kinajitokeza kimeandikwa
16bit MS-DOS subsystem
c:/system/32/system exe
window has encountered illegal instructions.
kutaka kukatoa nafanyaje?
 
kontronoma

kontronoma

Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
80
Likes
13
Points
15
kontronoma

kontronoma

Member
Joined Jan 20, 2012
80 13 15
..youtube kuna solution nzur sana inhusiana na mamb ya regedit we google tatzo kama llvo.
Au google hv how to delete user preference from regedit.utaona vdeo utube.
 

Forum statistics

Threads 1,237,552
Members 475,552
Posts 29,293,044