Naombeni mnisaidie!.

Naombeni mnisaidie!.

Duh! Wandungu kichwa kinauma, nimekuja hapa naomba msaada wenu kwa ushauri!. Mim nikijana wa kiume nilikua katika mahusiano ya kimapenzi na dada mmoja ambae tulipendana sanaa zaidi nikampenda kutokana na hari ya maisha kwao s nzuri na elimu yake ya chini sana. Wakati nipo shule huku nyuma akapata kazi ya kuuza duka la mtu katika mkusanyiko wa watu!. Ni mpole na n mshirika mzuri sana wa kanisani. Nimerud likizo kabla sijaonana nae naanza kusikia toka kwa rafiki zangu na zake taharifa kua ni mjamzito ila na hawa wanaonipa taharifa ni wamesikia, hiko kitu hajaniambia japo ninawasiliana nae. Nikawaza wanaonipa taharifa nao wamesikia nam tena ninasikia nikaona nichukue mda nikae nae na tufanye vipimo vya afya na iyo kitu!. Lakin kinachonishangaza kila ninapohitaji kukutana nae hua anaishia kulia tu katika simu na anasema hawezi kukutana namim nyumban kazi nyingi maana sasa hayupo tena kazini n yupo tu nyumbani. Naomba mnisaidie hapa niamue nin? Ila katika simu tunaongea sana tu na mda wowote ule! Ila kukutana nam imekua tatizo.
Si wako tena..kama kweli anamimba kakubali kukusaliti..tafuta kwingine. Accept defeat.
 
Nashukuru sana kiongozi ila dah mmh hata hao rafiki zake sasa amewatenga.
Ucjali kutengwa na marafiki zake huwez jua m/mungu anakuepusha na nn.ww Fanya mchakato wa kuonana naye pia upate uhakika ni kitu cha kuzungumza tu,piga moyo konde usiumize sana kichwa mkuu haya ni matokeo tu ktk maisha
 
Pole mkuu,, kwa maelezo yako tayari umeshaumizwa... sema hutaki kuamini tu.
Na unavyochelewa kama ametoa utakuta kashapona kabisa hivyo hutagundua.
Nakushauri umtoe ktk fikra zako kabisa kwani wasichana wapo wengi
 
We nenda mpaka kwao, mkae muongee. Usiwe unapenda kusikiliza maneno ya watu, ukweli utaupata kwake tuu
 
Duh! Wandungu kichwa kinauma, nimekuja hapa naomba msaada wenu kwa ushauri!. Mim nikijana n? Ila katika simu tunaongea sana tu na mda wowote ule! Ila kukutana nam imekua tatizo.
km ulikua unaambiwa na watu kuwa ana mimba na kwa sasa amebadilka anakukwepa msionane conclusion itakua ni kweli anyo wala hama haja ya kupoteza muda ukampime....amua tu km unapiga chini au unaendelea nae ama vipi
 
km ulikua unaambiwa na watu kuwa ana mimba na kwa sasa amebadilka anakukwepa msionane conclusion itakua ni kweli anyo wala hama haja ya kupoteza muda ukampime....amua tu km unapiga chini au unaendelea nae ama vipi
Nashukuru.
 
Duh! Wandungu kichwa kinauma, nimekuja hapa naomba msaada wenu kwa ushauri!. Mim nikijana wa kiume nilikua katika mahusiano ya kimapenzi na dada mmoja ambae tulipendana sanaa zaidi nikampenda kutokana na hari ya maisha kwao s nzuri na elimu yake ya chini sana. Wakati nipo shule huku nyuma akapata kazi ya kuuza duka la mtu katika mkusanyiko wa watu!. Ni mpole na n mshirika mzuri sana wa kanisani. Nimerud likizo kabla sijaonana nae naanza kusikia toka kwa rafiki zangu na zake taharifa kua ni mjamzito ila na hawa wanaonipa taharifa ni wamesikia, hiko kitu hajaniambia japo ninawasiliana nae. Nikawaza wanaonipa taharifa nao wamesikia nam tena ninasikia nikaona nichukue mda nikae nae na tufanye vipimo vya afya na iyo kitu!. Lakin kinachonishangaza kila ninapohitaji kukutana nae hua anaishia kulia tu katika simu na anasema hawezi kukutana namim nyumban kazi nyingi maana sasa hayupo tena kazini n yupo tu nyumbani. Naomba mnisaidie hapa niamue nin? Ila katika simu tunaongea sana tu na mda wowote ule! Ila kukutana nam imekua tatizo.
wewe ni mwanaume wa mkoa gani?
 
Mimba haifichiki wewe nenda kwao bila taarifa utajua tuu ukimuona kama anayo au vip au unasubir aitoe ndo muonane
 
dogo you need to be strong kidogo...kwanza jiandae kisaikolojia kwa jibu lolote utakalolipata usije ukaishia kuanguka kw presha... kiume wanafanyaga hivi..unaenda pharmacy unanunua stik za kupima mimba ni buku tu, unafanya ziara ya kushtukiza kwao katika muda ambao unahakika wazee wake hawapo...so ukimuona unamchunguza wakati wa maongezi na hali yake kimwili kama mazingira yakiruhusu unaomba gem akikubali badala ya gem unampima mkojo ndani ya dkk chache utapata majibu...but ukiona huwezi kumuacha wala usiangaike kumchunguza utaumia buree
 
Cha msingi Nenda kaonane nae ,tena kaa nae karib ukiendelea kumchunguza na kuongea nae ,ukiona huoni dalili yoyote ya mimba muulize ili ipate uhakka ili usiendelee kuumia japo ukweli unauma
 
Back
Top Bottom