Naombeni maombi yenu

Naombeni maombi yenu

20PROFF

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Posts
8,217
Reaction score
7,263
Habari za wasaa, wakuu mbali mbali.

Ni kipindi sasa kama miaka miwili niliwahi kuleta uzi kama huu wa kukumbukwa katika sala zenu. Maana nilipokwenda palikuwa pagumu na hatari sana.

Nimekuja tena kuomba sala zenu na dua zenu, mkiniombea mema, baraka, amani na afya tele.

Mnikumbuke nijiandaapo na ninapo kwenda.

Shukrani kwa wote mtao ni kumbukuka.
 
Mungu atakusaidia na kukulinda na wewe pia usisahau kujiombea
 
Unakwenda ku negotiate mahari uchagani au nini mkuu??

Mbona una hofu hivyo??
 
we nawe ni mmoja wa maafisa wa4 wanaotakiwa kukamatwa kwa ubadhilifu wa tani elfu 2 za korosho?
 
Mkuu kwani unatoka wapi na unakwenda wapi,
Au na wewe tukiombee kama mzee wa MALAIKA WA BWANA
 
Mkuu kwani unatoka wapi na unakwenda wapi,
Au na wewe tukiombee kama mzee wa MALAIKA WA BWANA
[emoji23] [emoji23] huko sipo, ni masuala mengine, sipo kisiasa na huwa sijihusishi na siasa mkuu.
 
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Tupp pamoja mkuu
Karibu uraiani kwa mara myingine tena.
[emoji23] [emoji23] ...

Sipo kwwnye position ya kutumbuliwa mkuuu.

Just maombi ya ulinzi, aman afya na baraka.

Just nikumbuke kwenye dua zako mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom