Naombeni Link ya Magazeti ya Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni Link ya Magazeti ya Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ta Kamugisha, Apr 29, 2012.

  1. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    Jamani mimi nakaa madongo kuinama, naomba kupatiwa Link ya kuwa nasoma magazeti ya hapa Tanzania kila siku maana uku yanafika baada ya siku moja.

    Naomba kuwasilsha.
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,091
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
  3. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
  4. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 992
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
  5. r

    rsmiruko Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...